Lúc nào các thành viên hop mặt

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
:bia :bia :bia Không biết khi nào các anh chi họp mặt nhỉ minh mong quá trời luôn.
Các anh chị :wall :wall cho biết thông tin nhé, thành viên mới này chưa họp mặt buổi nào tiếc quá

Khóa học Quản trị dòng tiền
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Khi nào có họp mặt chắc chắn bạn sẽ biết mà :bia

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Sắp rồi , Chịu khó đọc offline nhé ! :chuoi :chuoi :chuoi

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:f_o sắp là khi nào đấy nhỉ, sốt ruột quá.

N

Ngvykh

Guest
Khi nào hợp mặt gửi mail cho mình nhé, thanks

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:a3 Vui quá đến cuối quý 3 là có thể gặp nhau ạ. Hi vọng ngày đó sẽ đẹp trời. :bye

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Họp mặt có phải đóng tiền không các bác, em là SV có được ưu tiên không???
Có chứ, và sinh viên giảm 30% thì phải

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:wall Ôi tiếc thật mình vừa ra trường xong, chị honey ơi, ra trường mà chưa có sản phẩm ( ý em là chưa đâu người ta nhận mìn đó) có được miễn giảm ko??? :bye

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Ra trường rùi là không còn mác Sinh Viên nữa hihi, chịu khó tìm việc nha !!! ( Mà tui nghe nói cậu đi làm rùi mà ???) :error

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
đâu có, làm việc ko lương mà chị............chị giảm cho em một ít cũng được, dù nhiều dù ít cũng là giảm mà.
:f_o :bye

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào mọi người, sao chưa chi đã lo khoản đóng góp vậy nhỉ, họp mặt giao lưu vui là chính, hơn nữa webketoan sẽ cố gắng tổ chức nhiều buổi giao lưu chuyên đề bổ ích cho các bạn nữa, cuối quý 3 nghĩa là vào khoảng cuối tháng 10 theo dân kế toán khi chúng ta xong xuôi quyết toán quý 3 sẽ tổ chức họp mặt cả ba miền, hiện nay ban quản trị đang đầu tư thời gian nhằm nâng cấp diễn đàn nên chưa chuẩn bị gì cho lần họp tới, mong rằng mọi việc sẽ kết thúc sớm nhất để chúng ta có thể gặp lại nhau.

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Cuối quý 3 sắp tới rồi, chúng ta nên chuẩn bị đi là vừa, mình phải chuẩn bị kỹ mới được, các bác nhớ báo nhé, nhắn anh Hà và Thùy Dung nếu đi gặp mặt thì nhắn vào máy nhé.

DVD.

G

goimaitenem

Guest
19/11/03
33
1
8
117
Tp.HCM
www.trevietnam.com
Bác nào làm trong ban tổ chức thì nhớ nhắn tin cho em với, lần này em quyết tâm mới được !!

Hy vọng anh em chúng ta sẽ sớm gặp nhau !

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Nghe cái nick goimaitenemtrongnoidau này quen quen, không hiểu có phải đã một thời ktqd.tk/forum hay không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA