Xin mẫu đơn hợp đồng chuyển nhượng

Thảo luận trong 'Pháp luật kinh doanh' bắt đầu bởi redsun2004, 20 Tháng tư 2007.

8,441 lượt xem

1. redsun2004

redsun2004 Thành viên sơ cấp

Bác nào có mẫu đơn hợp đồng chuyển nhượng vốn từ một thành viên cho một người khác của công ty TNHH có 2 thành viên. thì cho mình xin nhá, gởi về detok2007@yahoo.com cảm ơn rất nhiều.
    Mình kiếm hết cái google cũng chưa thấy nữa

2. Pear59

Pear59 Thành viên thân thiết

Mình gửi cho bạn mẫu hợp đồng chuyển nhượng cổ phần đấy. Bạn tham khảo từ đó mà lập hợp đồng chuyển nhượng vốn rồi kiếm một bạn làm cho công ty luật đọc hộ là ổn :) :)

3. Đỗ Như Trang

Đỗ Như Trang Thành viên hoạt động

Chào cả nhà web kế toán. Em rất cần mẫu hợp đồng thương mại. Anh chị nào có gửi giúp cho em với, em cần nó gấp lắm,email: yeulamongcho_nhutrang@yahoo.com
    Xin cảm ơn nhiều nhiều. Cũng tìm ở goodle mà ko thấy

4. ngochan

ngochan Thành viên sơ cấp

Bạn vào trang web :www.mauvanban.com có rất nhiều mẫu hợp đồng bạn cần đấy. Chúc may mắn nhé!

5. bphuong63

bphuong63 Thành viên hoạt động

mẫu chuyển nhượng vốn góp

Mình có mẫu chuyển nhượng vốn góp của cty TNHH 2 thành viên, mẫu của Sở KH & ĐT mình gởi bạn tham khảo xem có dùng được không.

6. Đỗ Như Trang

Đỗ Như Trang Thành viên hoạt động

Các anh chị ơi cho em hot chút. công ty em nhập khẩu giống gà con ở bên Trung Quốc về nuôi lập hẳn thành một trang trại, vậy khi lập trang trại như thế cần những thủ tục gì, em tham khảo cả phần thuế để NK giống về nuôi nữa mà em cũng ko hiểu lắm và nếu khi sau này xuất gà đi thì ntn
    VD: Thuế suất thuế NK :
    Đvt:con ưu đãi TT ACFTA VAT

e ko hiểu lắm về cái thuế ưu đãi này và chữ TT có phải là thuế tiêu thụ ko. Anh chị nào biết giải đáp giùm em với

7. tuanma

tuanma Thành viên sơ cấp

Bạn ơi có thể cho mình 1 mẫu được không? Gửi giúp mình vào email: vu.nguyenmailinh@gmail.com. Cám ơn bạn nhiều

8. duongcapico

duongcapico Thành viên hoạt động

chào các bạn, mình đang làm cho cty cổ phần, mình đang cần mẫu hợp đồng chuyển nhượng cổ phần, ai có gửi cho mình với nhé, cảm ơn mọi ngưởi, gửi vào mail giúp mình nhé: bienthuyduong110@yahoo.com

9. buitrangnam

buitrangnam Thành viên thân thiết

Đợt vừa rồi mình có nghe thấy việc tạm dừng NK giống gia cầm từ các nước có dịch cúm gia cầm rồi đó.
    Bạn tham khảo QĐ15/2006/QĐ-BNN; QĐ108/QĐ-BNN-CN
    Khi nhập khẩu về bây giờ hải quan áp mức thuế ưu đãi hết bạn ạh, còn cai TT đó là mức thuế thông thường, mức thuế thông thường sẽ bằng 3/2 thuế ưu đãi

10. tranhieulawyer

tranhieulawyer Thành viên sơ cấp

nho giup do

minh dang can mau hop dong chuyen nhung phan von gop tu thanh vien nay sang thanh vien khac cua cty TNHH 2 thanh vien. ban nao co giup minh voi. cam on nhieu! goi vao email cia minh tranhieulawyer@gmail.com

11. phuonghong1406

phuonghong1406 Thành viên sơ cấp

Xin mẫu văn bản chuyển nhượng

Bạn ơi bạn gửi cho mình tham khảo với nha bạn, mình cũng đang cần gấp mẫu này nè. Email của mình là phuonghong1406@yahoo.com
    Cám ơn bạn nhiều nhé.

12. maithuhnd

maithuhnd Thành viên sơ cấp

Chào các bạn, mình đang cần mẫu đơn chuyển hợp đồng điện từ công ty cũ sang công ty mình, bạn nào có cho mình xin vơi, mail của mình: maithuhnd@gmail.com
    YM: maithuhnd
    Cảm ơn rất nhiều...