Bài tập báo cáo tài chính

• Thread starter zhoulong
  • Ngày gửi
Z

zhoulong

Trung cấp
1/11/06
95
0
0
Hà nội
www.chungta.com
Xin chào các bạn, mình đang cần một số bài tập kèm lời giải về báo cáo tài chính bạn nào có gửi cho minh với nhé hoặc bạn nào biết nơi bán sách thì giới thiệu cho minh nhé, xin cảm ơn.:inlove:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Trịnh Văn Thập

Trịnh Văn Thập

Guest
15/3/07
121
1
0
39
Móng Cái - Quảng Ninh
Trịnh văn thập

tôi cũng đang cần, bạn hay bạn nào có, thì cho tôi với nhá,
zhoulong có phải là cái tên được lấy bắt nguồn từ TRUNG QUỐC?

A

anh Dung

Guest
20/4/07
0
0
0
39
daklak
báo cáo tài chính

minh đang rất cần hướng dẫn về BẢN BÓA CÁO TÀI CHÍNH bạn nào có thể giúp mình được không? mình rất cảm ơn!

S

smarthome

Guest
26/2/07
21
0
0
Ha Noi
www.nha-dep.biz
Xin chào các bạn, mình đang cần một số bài tập kèm lời giải về báo cáo tài chính bạn nào có gửi cho minh với nhé hoặc bạn nào biết nơi bán sách thì giới thiệu cho minh nhé, xin cảm ơn.:inlove:

Ở HN bạn có thể ra cửa hàng Thanh Tùng số 5C Phan Huy Chú, ĐT:04.9331427 ở đó có rất nhiều sách và biểu mẫu KT để bạn tham khảo.
Sách hướng dẫn về BCTC khoảng 150.000đ. Mình vừa mua ở đó xong.

K

khanghoa

Guest
14/12/06
50
0
0
Bac Giang
Nếu bạn cần sách bài tập thì có thể đến trường Kinh tế Quốc dân mua, giáo trình của trường mình thấy đọc rễ hiểu.

B

BacKieuPhong

Guest
10/10/06
65
0
0
44
Hai Phong
Ở Hà Nội bạn ra Đinh Lễ mua sách là hay nhất, hoặc ra đường Láng.

D

Dieulinh121082

Guest
3/6/07
15
0
0
Hà Nội
bạn ra Phan huy Chú hay ra nguyễn Chí Thanh ma mua có nhiều loại để bạn lựa chọn. Nếu bạn chưa thành thạo thì mua sách "Hướng dẫn thực hành chế độ kế toán mới' của nhà xuất bản thống kế rẻ lắm chỉ có 40.000đ thôi cũng hay.

S

soulinhVIII

Guest
1/6/08
36
0
0
36
Hà nội
hiw
có nhiều sách nhưng chưa chắc đã giải đâu
hầu như chỉ là lý thuyết thôi
với lại hình như giải ko sát với yêu cầu

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
hic.bó tay toàn giới thiệu chung chung,rốt cuộc cũng chẳng tìm thấy cuốn sách nào.mình cũng đang cần,nhưng xem ra phải tự đi tìm lấy thôi

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Vào các trang web của các công ty chứng khoán mà download báo cáo tài chính của các công ty niêm yết có đầy đủ bản cáo bạch và thuyết minh, số liệu cực kỳ ngon lành...áp các chỉ tiêu tài chính bạn có vào là có bài tập phân tích tích phân ngay, các sách thường ít viết chi tiết mà chỉ viết chung chung vì các ngành nghề lĩnh vực rất rộng nên các định mức chỉ tiêu để so sánh thế nào là tốt xấu...cũng rất khác nhau...

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Mua vài trăm cổ phiếu, đảm bảo sẽ biết phân tích báo cáo tài chính ngay thôi mà hà hà...
Đùa cho vui thôi, nếu muốn hiểu biết sâu về phân tích dự án đầu tư, tài chính và các chỉ số tài chính trong doanh nghiệp các bạn nên tìm đọc bộ sách của tác giả Đinh Thế Hiển - Giám đốc IIC. Viết rất thực tế, sâu sắc bằng các kinh nghiệm của mình - Cái hay nữa là Sách có kèm theo đĩa CD bao gồm số liệu của bài tập và lời giải chi tiết...mỗi tội sách hơi đắt và đọc cũng cần phải có sự kiên nhẫn...

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA