Tặng bản quyền 1 năm, Phần mềm kế toán 1A cho doanh nghiệp mới thành lập.

• Thread starter ananan010192
  • Ngày gửi
ananan010192

ananan010192

Guest
28/2/16
0
0
0
32
Đà Lạt
Thông tin đến anh chị em kế toán doanh nghiệp một tin hay, phần mềm kế toán 1A đang có chương trình tặng ngay 1 năm sử dụng miễn phí phần mềm kế toán 1A. Phần mềm này chất lượng thế nào thì mọi người có thể search google nhé mình ko nói nữa tại đây.
Thông tin chi tiết anh chị em xem tại link sau: http://www.ketoan1a.com/tintuc/tang-phan-mem-cho-doanh-nghiep-thanh-lap-trong-nam-2016.html

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mhoa090

Kế toán 1A muôn năm
19/3/16
3
1
3
32
Thật ạ, lần trước công ty em có đăng ký mua phần mềm kế toán 1A nguyên năm rồi ạ, vậy có được tặng thêm 1 năm sử dụng không ta? Mọi người dùng thấy thích lắm

R

rock soul free

Guest
4/4/16
0
0
0
31
ủa mình vừa hết hạn bản trail kế toán 1a vậy giờ có xài tiếp cái bản tặng này đc ko ta

L

LanNgo024

Guest
4/6/16
1
0
1
35
Trời thích vậy!!! Cám ơn TTSoft. Tích cóp được ít vốn định mở công ty và lang thang tìm tư vấn về phần mềm kế toán thì lại gặp post này. Mình hên thật hehe

A

anti nam

Guest
5/6/16
0
0
0
33
Nghe ham vậy? Nhưng thấy có gì đó chưa đúng lắm. bên kế toán 1A hình như mới tặng phần mềm xài thử. xong giờ lại tặng nữa. Có ai xài chưa cho xin review đê

Y

yenchi10

Guest
31/5/16
3
0
1
32
Quào. vụ này được à nha. Có đồ miễn phí thì cứ xài thử đã. được hay ko tới đó quyết :3 Không tốt thì uninstall. hoho ;) :p:):rolleyes::D:cool:

T

Thien Cao

Captain Vietnam
31/3/16
0
0
0
Nghe ham vậy? Nhưng thấy có gì đó chưa đúng lắm. bên kế toán 1A hình như mới tặng phần mềm xài thử. xong giờ lại tặng nữa. Có ai xài chưa cho xin review đê

mình xài rồi nè bạn. kế toán 1A xài đc đó. Giao diện sạch, dễ tìm mấy đề mục mình cần nữa. Có nhiều biểu mẫu hỗ trợ kế toán luôn. Nói chung là xài từ hồi đầu năm thôi nhưng mà thích lắm. Lúc mình xài thì còn mua theo hình thức thuê bao theo năm ý. Nhưng mà giờ vừa có gói cả năm 4 triệu mấy thì phải

K

khanhtruc111

Guest
6/6/16
5
0
1
31
yeahhh. Thích!!! Ủa mà phần mềm này có nặng máy lắm ko mọi người? o_O

Á

Ánh Minh Krystal

Gió
31/3/16
0
0
0
30
Hừm...cái phần mềm gì quanh năm suốt tháng đem tặng. Chắc xài không ra gì rồi!!!Hôm nọ có hỏi mà chưa kịp down về xài vì thấy lấn cấn thế nào. hôm nay lại có c.trình tặng khác @_@

S

Shizuka Minamoto

Guest
6/6/16
0
0
0
28
@Thien Cao : cám ơn bạn. theo bạn thấy thì nên xài kiểu nào sẽ hay hơn nhỉ?

P

petlove1000

Guest
7/6/16
6
0
1
32
Thôi thôi thôi!! Người ta nói cái gì dở mới quảng cáo nhiều mấy bạn ơi. Ham quá làm gì

V

Vy Le 1234

Bling Bling
30/3/16
0
2
2
34
Hừm...cái phần mềm gì quanh năm suốt tháng đem tặng. Chắc xài không ra gì rồi!!!Hôm nọ có hỏi mà chưa kịp down về xài vì thấy lấn cấn thế nào. hôm nay lại có c.trình tặng khác @_@

Bạn ơi, thường thì đồ mới người ta sẽ cho bạn trải nghiệm thử để kiểm định chất lượng r mới quyết định mua ko chứ. Nói như bạn thì thiệt phiến diện. Giờ cho thử cũng bị nói, không cho cũng bị nói thì phải sống sao cho vừa? Cá nhân mình xài thích thích phần mềm kế toán 1A vì nó có giao diện dễ nhìn và có tình năng lịch thuế nhắc kế toán về ngày đi đóng thuế và cho hẳn các biểu mẫu thì đỡ mất công tìm. Bạn thử đi trước khi phán xét bằng cảm xúc như thế!

X

xuannam930

Guest
19/3/16
1
0
1
34
Thôi thôi thôi!! Người ta nói cái gì dở mới quảng cáo nhiều mấy bạn ơi. Ham quá làm gì

Nói như bạn thì Misa với Fast cũng nổi tiếng mà đi đâu cũng thấy mặt 2 đứa này quảng cáo rần rần đó? :rolleyes:

T

Thien Cao

Captain Vietnam
31/3/16
0
0
0
@Thien Cao : cám ơn bạn. theo bạn thấy thì nên xài kiểu nào sẽ hay hơn nhỉ?

Mình thấy cái nào cũng có lợi riêng hết á. Mua theo từng năm thì được cái rẻ. nhưng sau này cứ hết năm lại phải mua tiếp cũng hơi phiền. Còn mua trọn gói full bản thì nó hơi mắc hơn nhưng tính về hiệu quả kinh tế thì có lợi hơn trả theo năm.

A

AnnaMi

Guest
19/3/16
5
0
1
34
Cái phần mềm kế toán 1A này đc nhất là cái tự động kiểm lỗi hạch toán á. Nhập sai thì phần mềm nó sẽ báo để mình kiểm tra liền sửa liền. Chứ như hồi xưa làm tới cuối cùng phát hiện saii 1 chỗ nhỏ xong phải làm lại từ đầu. Ta nói nó nản!!! :p

M

mua_va_noi_nho

Guest
10/6/16
0
1
2
31
Thấy phần mềm kế toán nào cũng ráng quảng cáo như nhau. MISA thấy người ta có phần mềm rẻ, cũng ráng đánh vào phân khúc này mà xài bao ức chế. Kế toán 1A thì cũng phiền nốt vụ kết nối. Trung thành với FAST.

Nói như bạn thì Misa với Fast cũng nổi tiếng mà đi đâu cũng thấy mặt 2 đứa này quảng cáo rần rần đó? :rolleyes:

V

Vy Le 1234

Bling Bling
30/3/16
0
2
2
34
Vào Topic kế toán 1A tung hê FAST mới thần thánh haha

H

hannhien0204

Guest
10/6/16
6
0
1
33
Thấy phần mềm kế toán nào cũng ráng quảng cáo như nhau. MISA thấy người ta có phần mềm rẻ, cũng ráng đánh vào phân khúc này mà xài bao ức chế. Kế toán 1A thì cũng phiền nốt vụ kết nối. Trung thành với FAST.

Hì, tùy cảm nhận của mỗi người thôi bạn, có người thích phần mềm này, có người thích cái kia mà

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA