Mỗi tuần một chuyên đề

Học Kế Toán Online

• Thread starter linhkt18
  • Ngày gửi
L

linhkt18

Guest
Chào cả nhà đại gia đình Dân Kế toán,
Em là thành viên mới, đã theo dõi rất nhiều những bài viết trên diễn đàn, nhưng hôm nay mới vào đăng ký nick. Em đã có gần 3 năm kinh nghiệm làm kế toán, tuy nhiên em làm kế toán kho. đợt này đang được giao mảng kế toán công nợ.
Em muốn đi học 1 khóa học kế toán thực hành để hoàn thiện hơn kiến thức của mình, tuy nhiên thấy các trung tâm quảng cáo nhiều quá, cũng không biết đường nào mà lần. Đợt trước em có đọc thông tin trên diễn đàn và đã đến học thử 1 chỗ, nhưng chất lượng không được như kỳ vọng và em nghĩ là do họ tự vào PR.
Hơn nữa, do công việc vẫn phải đi làm nên em muốn học ngoài giờ hành chính, online, có người cầm tay chỉ việc.
Vì vậy, em lên đây để hỏi những người đã đi học kế toán online rồi, ai biết địa chỉ nào tốt thì vào chia sẻ cho em với ạ. Em cũng khuyến nghị mấy bác trung tâm không vào topic này quảng cáo ạ.
Em cám ơn!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Em là thành viên mới, đã theo dõi rất nhiều những bài viết trên diễn đàn, nhưng hôm nay mới vào đăng ký nick. Em đã có gần 3 năm kinh nghiệm làm kế toán, tuy nhiên em làm kế toán kho. đợt này đang được giao mảng kế toán công nợ.
Em muốn đi học 1 khóa học kế toán thực hành để hoàn thiện hơn kiến thức của mình, tuy nhiên thấy các trung tâm quảng cáo nhiều quá, cũng không biết đường nào mà lần. Đợt trước em có đọc thông tin trên diễn đàn và đã đến học thử 1 chỗ, nhưng chất lượng không được như kỳ vọng và em nghĩ là do họ tự vào PR.
Hơn nữa, do công việc vẫn phải đi làm nên em muốn học ngoài giờ hành chính, online, có người cầm tay chỉ việc.
Vì vậy, em lên đây để hỏi những người đã đi học kế toán online rồi, ai biết địa chỉ nào tốt thì vào chia sẻ cho em với ạ. Em cũng khuyến nghị mấy bác trung tâm không vào topic này quảng cáo ạ.
Em cám ơn!
em hiện đang làm ở đâu và yêu cậu học thế nào

• Like
Reactions: linhkt18
K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Em cám ơn!
Lời khuyên đúng nhất mình nghĩ trong trường hợp của bạn.
Đấy là ko đi học gì cả.
Bạn đã trải qua thời gian lý luận rồi.
Giờ bạn phải học trong môi trường thực tế. Tức là trong công việc của bạn. Mắc ở đâu thì học để tìm giải pháp. Cái này là tự học.
Đừng đi học mấy chỗ dạy rất nhiều nhưng cuối cùng bạn lại chẳng dùng được vào việc gì cả.
Học phải có mục đích. Ví dụ bạn mất 2 ngày để làm 1 việc. Học giúp bạn làm trong 14' thì bạn hãy học.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA