Mỗi tuần một chuyên đề

Làm thế nào để đối phương thích mình nhỉ???

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Nếu mà vẫn chưa đổ thì đến anh cho mượn cưa nhé !

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
:cool Hà mã béo ơi, có duyên thì nó vồ lấy nhau, vô duyên thì có ấn vào nhau thì vẫn cứ đẩy nhau ra mà thôi . Vì vậy, ko việc gì phải vội cả cứ nhận thật nhiều em kết nghĩa vào, rồi sẽ có người ưng ý thôi mà . Mà nhận em kết nghĩa là lợi lắm đầy: Nhất cự ly mà ... :leu:

Mà tớ bảo thật, có ai cho mượn cưa thì đừng có cầm:
1, Nếu cưa cùn, có muốn dùng cũng chẳng đưoc5
2, Nếu cưa sắc, đáng nhẽ người ta phải giữ để dùng chứ , cho hamabeo mượn, khéo lại "gậy ông đập lưng ông" à ? :chuoi

Tốt nhất, của nhà mình cứ dùng....

Vui vẻ nhé! :two:

C

chuon_chuon_ot

Guest
to Xiangqiang(méo cả miệng) thấy quen quen, may mà học được lớp tiếng Trung ngắn hạn(vì ghét cô giáo nên bỏ dở giữa chừng) nên mới biết tên là gì. Hình như là học cùng lớp với anhlaanh thì phải. Nhắn nhủ thế này có ý gì đây...?

anhlaanh ơi, có người cần mở cửa rùi đấy!
(Hình như lại có học cùng với tamkt thì phải nhỉ?)
Lớp này đông ghê!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chuồn chuồn ớt là ai đấy nhỉ, sao mà ngh giọng quen quen quá.Nhưng mà ai cần tôi mở cửa vậy nhỉ???/ :bye

C

chuon_chuon_ot

Guest
Cứ hỏi lão tamkt là biết ngay ấy mà.
Chuồn chuồn cắn rốn biết bơi

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:wall Chuồn chuồn ớt đùa dai quá nhỉ. Đừng làm tôi đau đầu nhé, hiện giờ tôi đã ốm rồi............. :no Nhưng chuồn chuồn ớt quen với tamkt a`, nhưng liệu thằng quỷ ấy có biết bạn là ai ko vậy??? :bye

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Này chuồn chuồn ớt, nếu bạn đã học tiếng Trung mà suy ra được tên của tôi thì bạn đáng phải học tiếp cô giáo đó thêm 1 khóa nữa ... tên tiếng Trung của tôi ko phải la xiangqiang, hiểu không ?

Mà U cũng lôi thôi ghê, chuyện của người ta mắc gì đến U mà U dính vô ?

C

chuon_chuon_ot

Guest
Ơ thế không phải là Lang Thang à, thế thì mình phải đi học lại mới được.
Chuồn chuồn có cánh thì bay mà, chỗ nào hay hay thì dừng lại ghé chơi một tý. :chuoi

C

chuon_chuon_ot

Guest
Tamkt ơi, sao mi vẫn cứ Vô tình quá vậy, mi không còn nhớ ta là ai ư...!
Ngày xưa, dưới cơn mưa..!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chà chà thì ra là hai bạn , thật có lỗi quá, bạn cũ lâu ngày ko gặp mà lâu gì đâu cơ chứ, mới chia tay mà.
tamkt ơi bạn mình đó, mày còn nhớ ko vậy???

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chuonchuonot oi, ta vẫn chưa nhận ra mi đó,
Không biết, ngày xưa, dứơi cơn mưa, tâmkt (hay gà :chuoi :sorry ) và chuồn chuồn ớt làm gì nhỉ? :cool

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
XIANGQIANG Ko biết a` ngày xưa dưới cơn mưa thằng tamkt nó bị ướt còn chuồn chuồn ớt thì ko?
và hình như bọn họ còn có tình cảm trên mức bạn bè với nhau đó. Không tin hỏi chuồn chuồn ớt mà xem. :leu: :leu: :leu: :bye

nang

nang

Guest
Hay nhỉ?? :eek:k
Hình như ở đây đang lạc mất topic :leu:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Gì vậy nắng, dạo này em thế nào thế, kho hiểu............

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Originally posted by anhlaanh@Jul 30 2004, 02:56 PM
Ko biết a` ngày xưa dưới cơn mưa thằng tamkt nó bị ướt còn chuồn chuồn ớt thì ko?
Đương nhiên rồi, con gà thì phải to hon chuồn chuồn, thể thì con gà phải che mưa cho con chuồn chuồn chứ! :chuoi :chuoi :chuoi
Còn chuyện kia thì Xiangqiang không biết .... :leu:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ah, Nang ơi, bọn chị bị lạc đề rồi, em có lời khuyên gì cho anhlaanh cứ đưa ra nhé, chị thấy anhlaanh dạo này gặp phải nhiều vấn đề nan giải quá ... :no

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
javascript:emoticon('XIANGQIANG') lắm chuyện quá, bọn chị ở đây là những ai vậy. Cũng biết nang đấy a`, hơi bị bất ngờ đấy.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Này XIANGQIANG bạn ko biết thật hay giả vờ ko biết đấy.
Hồi năm thứ nhất bọn mình chơi thân thế còn gì, đã quên rồi sao????

M

maituan

Guest
26/7/04
14
1
1
ISO oi ! ban co the cho minh muon cuon "How to make nayone fall in love with you "duoc khong ? DC minh : ltmaitrang@yahoo.com
Dt:0903155978

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA