Tại sao em cô đơn?

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mời các bác tham vấn câu chuyện này:

Em vẫn có anh ở bên, nhưng mà dường như lại không phải thế. Em vẫn thấy lòng mình trống trải. Tại sao thế? Em không lý giải được, tại sao lại như thế. Em không hiểu nổi mình. Đấy có phải tình yêu?

"Khi em thấy cô đơn lòng em nhớ ai
Anh mong bước chân em về trong nắng mai
Đừng mang bóng đêm vô tình về vây kín trong tâm hồn
Hãy nghe trái tim hát lời yêu thương"

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Tình yêu á, hic hic...???
Chắc đến lúc chia tay rồi, hì hì...

G

Giang còi

Guest
9/3/07
6
0
1
TP.HCM
Yêu nhưng không tin nhau. Chia tay sớm cho chắc ăn!

H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
Mời các bác tham vấn câu chuyện này:

Em vẫn có anh ở bên, nhưng mà dường như lại không phải thế. Em vẫn thấy lòng mình trống trải. Tại sao thế? Em không lý giải được, tại sao lại như thế. Em không hiểu nổi mình. Đấy có phải tình yêu?

mới chỉ là tương tự tình yêu

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Những lúc tưởng gần anh nhất lại là lúc xa xôi nhất.

Vẫn nồng nàn và cháy bỏng. Mà lạnh lùng và thờ ơ. Sao lại mâu thuẫn như thế nhỉ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Và:

Tối thứ bảy, trong khi bạn bè có đôi cả thì cô ấy "ôm gối trên giường xem ti vi, đọc báo, rồi lăn ra ngủ. Lắm lúc không ngủ được lại ngồi dậy suy nghĩ. Cuộc đời sao cô đơn quá, không có người yêu, bạn bè cũng thiếu nốt, tìm một đứa tâm sự khi buồn cũng không".

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Mâu thuẫn nhỉ? Chắc là chưa yêu thật....rắc rối quá.

G

girl_neu

Guest
5/2/07
7
0
0
37
ha noi
vui nhỉ,cảm hứng của câu chuyện là gì thế hả bác

N

ngoclin

Guest
14/10/06
8
0
0
46
Đồng Nai
Chỉ một lần đau, người ta bị tổn thương và dù có làm gì đi nữa, vết thương cũng không liền lại, lành lặn như không có gì xảy ra.
Hãy để thời gian nói lên tất cả, suy nghĩ mãi cũng chỉ thế thôi.
Yêu thì chắc chưa, vì khi yêu người ta thấy cái gì cũng màu hồng rồi, cái gì cũng mãnh liệt...

T

TRẦN TRANG

Guest
Mình có cả khối ngày cuối tuần " một mình" đấy chứ ( vì ở xa nhau quá mà....). Quan trọng là ở niềm tin, để khi 1 mình mà ko thấy cô đơn...

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Híc, chắc là " chán cơm thèm phở " hoặc là " có thịt thiếu... canh ".
:dzo:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Và:

Tối thứ bảy, trong khi bạn bè có đôi cả thì cô ấy "ôm gối trên giường xem ti vi, đọc báo, rồi lăn ra ngủ. Lắm lúc không ngủ được lại ngồi dậy suy nghĩ. Cuộc đời sao cô đơn quá, không có người yêu, bạn bè cũng thiếu nốt, tìm một đứa tâm sự khi buồn cũng không".

Ơ hay nhỉ! Vào đây chị dắt đi xem film này!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Sao bữa ở thì chả mời, bi giờ thì....
Chớ ai bảo vào SG mà và vào rạp để xem film là phí nữa đời người nên cứ bắt chị Let chở đi vòng vòng ngòai đường phố để ngắm... thiên hạ thế?! Thật là...

... Thôi để hôm nào chị Let ra dẫn đi xem film, đi Tràng Tiền ăn kem, lên Lê Nin xem khỉ, ra đường Thanh Niên ngắm và học hỏi... hoặc xuống bờ Hồ đạp vịt ha hay là lên khu Thanh Nhàn chơi... :)

D

Dương Anh

Guest
3/4/07
16
0
0
36
Đi Về Nơi Xa...
Và:

em mách bac sang đây mà chơi http://thehe8x.net bên đó có Hội Độc Thân. Vui phết bác ạ. em cũng đang alone nên làm cả thành viên bên 4rum đó nữa.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
... Thôi để hôm nào chị Let ra dẫn đi xem film, đi Tràng Tiền ăn kem, lên Lê Nin xem khỉ, ra đường Thanh Niên ngắm và học hỏi... hoặc xuống bờ Hồ đạp vịt ha hay là lên khu Thanh Nhàn chơi... :)

Có thế này thôi á? Còn nhiều cái nữa cơ. Hôm nào ra "Hà lội" nhể? hi hi

@Dương Anh: Thks

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Có thế này thôi á? Còn nhiều cái nữa cơ. Hôm nào ra "Hà lội" nhể? hi hi

@Dương Anh: Thks
Thế vẫn còn nhiều cái hay hơn nữa àh em?... đợi nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA