Ai đó chỉ mình file theo dõi vật tư xây dựng được ko?

• Thread starter Nguyễn Thùy Minh_mm
  • Ngày gửi
Nguyễn Thùy Minh_mm

Nguyễn Thùy Minh_mm

Guest
16/10/15
71
9
8
32
Mình có File dự toán nhưng ko biết cách lập file theo dõi vật tư? các bạn có ai có kinh nghiệm chỉ mình với, cho mình file vào mail thì càng tốt, cảm ơn nhiều nhé
thuy.nguyenminh2602@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Trần Đức Nguyên

Sơ cấp
3/12/14
13
1
3
30
bạn gửi file dự toán hoặc dữ liệu có liên quan. xong rồi bạn nói yêu cầu theo dõi, nếu được mình sẽ giúp

Nguyễn Thùy Minh_mm

Nguyễn Thùy Minh_mm

Guest
16/10/15
71
9
8
32
bạn gửi file dự toán hoặc dữ liệu có liên quan. xong rồi bạn nói yêu cầu theo dõi, nếu được mình sẽ giúp
Mình gửi nhé, Đây là dự toán vật tư cho công trình chung cư 5 căn. Yêu cầu bên mình là theo dõi chi phí vật tư, và vật tư nhập kho có khớp với dự toán ko, mà mình thấy có 1001 cái vật tư lận, mình cũng ko kiểm soát hết được? Cảm ơn bạn nhiều nhé, mong bạn giúp đỡ, mình mới vào nghề ko có kinh nghiệm việc này lắm

Đính kèm

• Copy of DT TM-DAT LE CHO LON FINAL.xls
    2 MB · Lượt xem: 91
  • VAT TU THAU PHU CHO LON.xlsx
    56.5 KB · Lượt xem: 77
T

Trần Đức Nguyên

Sơ cấp
3/12/14
13
1
3
30
Mình gửi nhé, Đây là dự toán vật tư cho công trình chung cư 5 căn. Yêu cầu bên mình là theo dõi chi phí vật tư, và vật tư nhập kho có khớp với dự toán ko, mà mình thấy có 1001 cái vật tư lận, mình cũng ko kiểm soát hết được? Cảm ơn bạn nhiều nhé, mong bạn giúp đỡ, mình mới vào nghề ko có kinh nghiệm việc này lắm
Mình vẫn chưa hiểu lắm. Dựa vào đâu mà bạn nói có 1001 cái vật tư.
Thứ 2: bạn muốn theo dõi như thế nào. File bạn đưa là file dự toán thôi mà. chưa có dữ liệu nhập vào. Dựa vào dữ liệu nhập mình mới thiết kế ra báo cáo để theo dõi theo dự toán có khớp không chứ.

Nguyễn Thùy Minh_mm

Nguyễn Thùy Minh_mm

Guest
16/10/15
71
9
8
32
mình mới kiểm tra thì dự táon này ko có tổng hợp vật tư bạn à, để ít bữa mình xem tình hình sẽ hỏi bạn nhé, mình lo xa trước vậy chứ chưa có HĐ. Cảm ơn bạn nhé, sau này hãy giúp đỡ mình được ko, mình đang cần ng giúp lắm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA