Làm quen đây

• Thread starter nedved
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
OK, nhưng không phải mọi thứ đâu, thông cảm nha ! :leu:

nang

nang

Guest
Uh, nếu nedved để ý và dành nhiều thời gian tìm hiểu WKT thì sẽ thấy WKT toàn người dễ thương thế thôi à. (còn dễ thương hơn thế nữa ấy chứ) :a3 :a3
Chào mừng nedved !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :bia :bia :bia :bia :bia :bia :bia

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Xin chào nedved :eek:k
Mời bạn :welcome: :w_v wkt, chúc vui vẻ, những người trong web kt ko chi de thương mà còn rất vui tính đó.

T

tao_meoht

Guest
26/5/04
12
0
0
Truy cập trang
Uh, nếu nedved để ý và dành nhiều thời gian tìm hiểu WKT thì sẽ thấy WKT toàn người dễ thương thế thôi à. (còn dễ thương hơn thế nữa ấy chứ)
:talk Nh­ưng thương không dễ đâu nha :leu: :leu:

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Cảm ơn nedved nhé, nhưng trông cái avata của bạn cũng dễ thương không kém hihi :thank :leu:

T

teppi

Sơ cấp
21/6/04
45
0
6
Truy cập trang
hơi muộn, nhưng cũng chào ned nhé .Rất vui được quen thêm 1 người dễ thương như ned :leu: :leu:
Làm vại bia nhé :bia

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Nedved mới tham gia nhưng rất nhiệt tình với WKT, rất mong bạn đóng góp nhiều ý kiến hơn nữa để diễn đàn thêm sôi động.

Thanks for joining us.

H

hocbua

Guest
6/7/04
6
0
0
Chào tất cả các bạn, mình là thành viên mới, trước hết mình muốn làm quen với tất cả các bạn và sau là mong muốn các bạn luôn giúp đỡ mình trong công tác kế toán.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
hocbua ơi, sao không làm hẳn một cái topic làm quên ( ấy chết làm quen ) chứ. Cái này là quyền lợi mà, nhờ có nó mà tớ đang dần thoát khỏi khủng hoảng đây.
Nhân thể cảm ơn mọi người đã giúp đỡ em nhé :thank :lol :thank
Chào mừng bạn đến với trang web này, mà này, hóc búa thì đi khoa nào của bệnh viện để mổ ra nhỉ? :leu: :chuoi

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
hocbua ơi, sao không làm hẳn một cái topic làm quên ( ấy chết làm quen ) chứ. Cái này là quyền lợi mà, nhờ có nó mà tớ đang dần thoát khỏi khủng hoảng đây.
Nhân thể cảm ơn mọi người đã giúp đỡ em nhé :thank :lol :thank
Chào mừng bạn đến với trang web này, mà này, hóc búa thì đi khoa nào của bệnh viện để mổ ra nhỉ? :leu: :chuoi

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Haha....kiểu này hông biết khoquahocbua thì ai hóc hơn ai ??????? ai cần sang IRAQ để giải quyết vấn đề đây chứ :chuoi :chuoi :chuoi

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Haha....kiểu này hông biết khoquahocbua thì ai hóc hơn ai ??????? ai cần sang IRAQ để giải quyết vấn đề đây chứ :chuoi :chuoi :chuoi