Mỗi tuần một chuyên đề

Nộp tờ khai

• Thread starter Ngọc Hồ 98
  • Ngày gửi
N

Ngọc Hồ 98

Sơ cấp
25/4/16
39
0
6
31
cả nhà ơi sao mình nộp tờ khai mãi chẳng được, có ai bị như mình không

Khóa học Quản trị dòng tiền
ttta92

ttta92

Cao cấp
5/10/16
553
63
28
TP HCM
TH này chắc nhiều người bị, theo mình bạn nên in ra giấy ký tá hết rồi gửi trực tiếp CCT quản lí kèm CV giải trình về việc không truy cập đc để nộp qua mạng, chắc sẽ đc xem xét bỏ qua! (Gọi ĐT hỏi trc có lẽ tốt hơn!)

• Like
Reactions: Ngọc Hồ 98
N

Ngọc Hồ 98

Sơ cấp
25/4/16
39
0
6
31
lỗi ntn mang lên nhé, người đẹp. hiii ^^, ko thấy lỗi ntn sao mọi người biết
Bạn ơi mình ký ok xong bấm "nộp tờ khai" là bị đơ luôn, mình thử ra máy ngoài tiệm internet mà ko vào dược, chỉ vào đến " vui lòng chờ ít phút.." thôi à. bạn biết ko thì hướng dẫn giùm mình với . cảm ơn bạn.

Spentec paint

Spentec paint

Cao cấp
26/7/16
375
87
28
Đà Nẵng
tức là bạn đợi hoài mà nó ko nỗi chữ Browse để bạn chọn pjair ko, nếu vậy, bạn thấy ở dưới cũng của màn hình có dòng chữ :RUN THÍ TIME" ko, nếu có, bạn nhấn vào đó đợi tí nó hiện ra cho bạn chọn tờ khai r nộp nhé[/QUOTE]

ttta92

ttta92

Cao cấp
5/10/16
553
63
28
TP HCM
tức là bạn đợi hoài mà nó ko nỗi chữ Browse để bạn chọn pjair ko, nếu vậy, bạn thấy ở dưới cũng của màn hình có dòng chữ :RUN THÍ TIME" ko, nếu có, bạn nhấn vào đó đợi tí nó hiện ra cho bạn chọn tờ khai r nộp nhé
[/QUOTE]
bạn ơi sao của mình k có dòng "Run This time"?

Spentec paint

Spentec paint

Cao cấp
26/7/16
375
87
28
Đà Nẵng
bạn ơi sao của mình k có dòng "Run This time"?[/QUOTE]

bạn có thấy nó nỗi dòng Java há blocked ......., 1 ô update và 1 ô run this time ko

K

ken dao

Trung cấp
13/8/16
82
14
8
35
hôm bữa mình cũng vậy
cài java cho may la dc lien do ban, vo trang nhantokhai.gdt co muc tai java do, ban tai ve

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA