Mỗi tuần một chuyên đề

Cách ghi hoá đơn

• Thread starter kimkimcon
  • Ngày gửi
K

kimkimcon

Sơ cấp
4/12/15
29
1
3
30
Em chào các anh/chị
Anh/chị cho em hỏi trường hợp này với ạ.Hàng tháng khi tập hợp các khoản thu trên sao kê ngân hàng để viết hoá đơn , em có đóng dấu treo ở góc bên trên trái của quyển hoá đơn, đến sang tháng sau khách hàng muốn em lấy hoá đơn thì em có sang xin chữ kí giám đốc và đóng thêm 1 lần dấu vào chữ kí luôn .Anh/chị cho em hỏi trên hoá đơn có 2 dấu tròn như vậy thì có sao không ạ ? Khi thuế kiểm tra họ có chấp nhận không ạ ( Em đã gửi hoá đơn cho khách hàng như thế và ko thấy khách hàng ý kiến gì về hoá đơn ạ )
Em cám ơn anh/chị nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
Naveen Đoàn

Naveen Đoàn

Cao cấp
24/8/15
955
342
63
Em chào các anh/chị
Anh/chị cho em hỏi trường hợp này với ạ.Hàng tháng khi tập hợp các khoản thu trên sao kê ngân hàng để viết hoá đơn , em có đóng dấu treo ở góc bên trên trái của quyển hoá đơn, đến sang tháng sau khách hàng muốn em lấy hoá đơn thì em có sang xin chữ kí giám đốc và đóng thêm 1 lần dấu vào chữ kí luôn .Anh/chị cho em hỏi trên hoá đơn có 2 dấu tròn như vậy thì có sao không ạ ? Khi thuế kiểm tra họ có chấp nhận không ạ ( Em đã gửi hoá đơn cho khách hàng như thế và ko thấy khách hàng ý kiến gì về hoá đơn ạ )
Em cám ơn anh/chị nhiều
Không sao đâu bạn.

leshin

leshin

Cao cấp
11/10/16
728
146
43
Ko sao nhé b

Violet1989

Violet1989

Trung cấp
23/3/15
133
27
28
35
Em chào các anh/chị
Em cám ơn anh/chị nhiều
Nhưng tại sao bạn phải đóng mộc treo trước như vậy?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA