Mỗi tuần một chuyên đề

Bạn muốn gửi File EXel;worl;phần mềm

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Hôm nọ hỏi chị Hiepdat về cách gửi những File EXel;worl;phần mềm ...lên trang web ketoan được chị trả lời la chị chưa biết, hỏi một số người cũng không biết. Mình hỏi và được biết thông qua một trang web www.35.com mà ta có thể Upload lên trang webktoan. Mình nghĩ là cái này có thể giúp ích cho những bạn ngại thông qua Amin có thể gửi trực tiếp lên web. :talk :talk :talk :pepsi: :pepsi: :pepsi: :pepsi: Mình đã đăng ký chương trình này nếu bạn nào cần thì cứ sử dụng nick va pass cua mình có gì thắc mắc các bạn cứ hỏi :help :help :help
www.35mb.com
nick: manhtien
pas: 864113
:dzo :dzo :dzo :dzo

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Không đến nỗi phải rắc rối như vậy, diễn đàn cho phép thành viên được upload trực tiếp file dạng nén *.zip, *.rar, tag hoặc file pdf hoặc hình ảnh lên diễn đàn, tuy nhiên dung lượng có giới hạn và thành viên được quyền này cũng hạn chế, nếu bạn cần upload thì thông tin cho hai admin là VNGeek và HyperVN để họ setup quyền này cho bạn.

Thân

HyperVN

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
:ak :ak :ak Chào Bác em nghĩ vậy lại càng rắc rối hơn đấy(em nói có gì bác bỏ qua nhé em chỉ góp ý nhỏ thôi :two: ) theo em nghĩ nên để mọi người Up loat lên theo phương pháp này, nếu vi phạm diễn đàn các bác có thể cho vào thùng rác cơ mà :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :two: :two: :two: :pepsi: Các bác cho ý kiến nhé :thank

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
To Lemanhtien :

Sau khi bạn up lên 35Mb.com , bạn chỉ cần cho người khác link đến file không cần phải user và pass như vậy đâu bạn à !

ví dụ

http://download.35mb.com/manhtien/

Còn ai có nhu cầu up , thì họ sẽ biết cách mà , Đồng chí có vẻ Puplic quá :eek:k

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Cảm ơn bạn :bia :bia đã nhiệt tình với bài của mình.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA