100 câu hỏi kết nối bạn bè!

• Thread starter nhaquedideple_rathanhpho
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Sau khi hỏi xong, thu6 đưa cho nó chai nước suối Sapuwa (rẻ rề, hề hề...) rồi nói: Mày đi mua cho tao tô hủ tíu, ly cafe đá để tao còn có sức mà trả lời mấy câu khùng khùng mày hỏi!
Thời buổi này, hỏi mấy câu đã mệt, mà đứa được hỏi còn ngơ ngơ ra thì đuối...

B

buituanhien

Guest
28/4/07
21
0
1
39
hanoi
Anh về quê cũ: thôn Vân
Sau khi đã biết phong trần ra sao.
Từ nay lại tắm ao đào
Rượu dâu nhà cất, thuốc lào nhà phơi.
Giang hồ sót lại mình tôi
Quê người đắng khói, quê người cay men.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Sau khi hỏi xong, thu6 đưa cho nó chai nước suối Sapuwa (rẻ rề, hề hề...) rồi nói: Mày đi mua cho tao tô hủ tíu, ly cafe đá để tao còn có sức mà trả lời mấy câu khùng khùng mày hỏi!
Thời buổi này, hỏi mấy câu đã mệt, mà đứa được hỏi còn ngơ ngơ ra thì đuối...

Hì hì, nếu là bạn thân thì các cái đó bít hết rùi còn gì. Đây là những câu hỏi vui để làm quen và hiểu nhau thêm thôi ...:friend:

K

K54

Guest
17/5/07
0
0
0
16
Irac
1. Tên thật ? Ko phải là nickname
2. Tên bạn có được đặt theo tên của ai ?Ai thế ? Theo 1 loài chim ko bao h bay! (mọi người thường gọi là Cu)
3. Bạn có anh chị em không ? kể ra ? Tiệt!
4. Lần cuối bạn khóc là khi nào? Đàn ông mà khóc à?!
5. Bạn có lần sinh nhật đáng nhớ nào không? Có, nghe kể lại lúc sinh nhật 1 tuổi bom nổ ùng oàng.
6. Bạn yêu thích ngón tay nào nhất ? Ngón giữa tay phải (Ai có vợ mà chả thế!)
7. Thói quen xấu của bạn? Hay dê gái
8. Điều bạn nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy là gì ? Ôm 1 người bên cạnh (Có bao h ngủ với đàn ông đâu!)
9. Hì hì, bạn có phải là một người ưa mạo hiểm không ? Qua trời luôn (kẹp bồ mà ko mạo hiểm ư?)
10. Bạn có bao giờ nói ra điều gì đó mà bạn hứa là giữ bí mật không ? Thường xuyên (ko tin hỏi con bồ mình bít ngay)
11. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không ? Ko xấu lắm, nói dối có lợi cho sức khoẻ!
12. Màu sắc ưa thích của bạn là gì ? Màu nho. heeee
13. Môn thể thao bạn ưa thích nhất ? Chơi bóng, đặc biệt là bóng đêm!
14. Bạn khoái mặc loại quần áo như thế nào ? Tùy thời điểm thích hợp, nói chung là ít mặc!
15. Con số ưa thích ? 35
16. Tháng ưa thích ? Ngày ưa thích ? Tháng có ít ngày làm, có nhiều ngày lễ
17. Món ăn ưa thích ? Cháo, đặc biệt là cháo lưỡi.
18. hehehe, bạn có nickname nào hay không ? bạn có thích nó không ? Dĩ nhiên, nếu ko làm sao post lên đây được (Thế mà cũng hỏi!)
19. Điều đầu tiên mà bạn chú ý ở một người khác phái là gì ? Cơ thể.
20. Bạn có thể mô tả một người khác phái mà bạn cho là lý tưởng không ? Thử xem. Người lý tưởng là người có ngoại hình lý tưởng, ít nói, dịu dàng, không ghen, ăn ít, ít tiêu tiền nhưng có nhiều tiền, đặc biệt là phải biết đưa tiền mình tiêu.
21. Bạn có thích chữ viết của bạn không ? hay là thích typing hơn ? Sao lại ko thích? nhưng đọc cho 1 ai đó đánh máy hoặc viết vẫn là lựa chọn hàng đầu.
22. Bạn có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ? Dễ lắm, may mà mình ko phải con gái, nếu ko bi h đã có 100 đứa con rồi!
23. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại là ai ? Ai là người hay nói chuyện điện thoại với bạn nhất ? Dĩ nhiên là bồ nhí của mình.
24. Bạn ghét nhất loại người như thế nào? Loại người keo kiệt, thường xuyên ko cho mình mượn tiền.

Thôi mai trả lời tiếp, mệt quá!

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Trời ơi, sự tích anh hùng thế hả bác K54.
Bác cho em hỏi nhỏ nhé :tên địa chỉ số điện thoại của chị nhà mình là bao nhiêu ấy nhỉ....hehê
Tiện lúc nào đó, em ghé qua nhà bác chơi nhỉ? Để giao lưu học hỏi đó mà....hehe, chứ ko như bác nghĩ đâu....haha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA