Thời hạn nộp thang bảng lương 2017

• Thread starter huong3003
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocloan1112

Guest
14/12/16
5
0
1
31
Đầu năm 2017 bạn làm là được. Mh thì lm hồ sơ rồi. Đầu tháng 1 mh mới nộp. Nếu cty ko đủ Đk thành lập công đoàn thì bạn gửi công văn yêu cầu xác nhận chưa đủ đk thành lập công đoàn cho Liên đoàn lao động quận huyện nơi cty đóng trụ sở nhé. Cần mẫu thì đưa mail mình gửi cho
Bạn gửi cho mình xin mẫu bảng lương và cv yêu cầu xác nhận chưa đủ đk thành lập công đoàn với. Mail của mình ngocloannd@gmail.com. Cám ơn bạn

N

ngocloan1112

Guest
14/12/16
5
0
1
31
Đầu năm 2017 bạn làm là được. Mh thì lm hồ sơ rồi. Đầu tháng 1 mh mới nộp. Nếu cty ko đủ Đk thành lập công đoàn thì bạn gửi công văn yêu cầu xác nhận chưa đủ đk thành lập công đoàn cho Liên đoàn lao động quận huyện nơi cty đóng trụ sở nhé. Cần mẫu thì đưa mail mình gửi cho
Bạn gửi cho mình xin mẫu bảng lương và cv yêu cầu xác nhận chưa đủ đk thành lập công đoàn với. Mail của mình ngocloannd@gmail.com. Cám ơn bạn

L

lethuylinh90ht

Sơ cấp
2/11/16
5
0
3
33
Cám ơn bạn. Bạn gửi cho mình xin 1 bản vào lethuylinh90ht@gmail.com nhé.
Cám ơn bạn rất nhiều!

Trương Lan

Trương Lan

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
21/10/15
826
315
63
Mình nghĩ thay vì để mọi người vào xin mẫu, mong bạn @Thủy BB có thể gửi mẫu lên diễn đàn cho mọi người

Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Mình nghĩ thay vì để mọi người vào xin mẫu, mong bạn @Thủy BB có thể gửi mẫu lên diễn đàn cho mọi người
Mình thấy hợp lý. Để mình up file lên ^^

B

benho2305

Guest
24/8/15
1
0
1
30

Cho mình xin mẫu với nhé! minhphuong93.act@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều nhiều ^^

Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Công ty mình thành lập từ năm 2004 bạn à
Nếu v thì cũng có thể sẽ bị phạt nè bạn. Đầu năm 2017 bạn làm TBL nộp cho Phòng LĐ-TB-XH đi ha. Kèm theo công văn giải trình nộp chậm nữa. Nếu cần công văn đó thì đưa mail mh gửi cho ha

N

ngocloan1112

Guest
14/12/16
5
0
1
31
Nếu v thì cũng có thể sẽ bị phạt nè bạn. Đầu năm 2017 bạn làm TBL nộp cho Phòng LĐ-TB-XH đi ha. Kèm theo công văn giải trình nộp chậm nữa. Nếu cần công văn đó thì đưa mail mh gửi cho ha
Cám ơn bạn nhiều nha ;)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA