Xin mẫu Báo cáo tình hình sd hóa đơn mới

• Thread starter mai16
  • Ngày gửi
M

mai16

Sơ cấp
15/11/06
7
0
1
TP.HCM
Chào mọi người,
Mình đang làm thủ tục để mua phiếu xuất kho kiêm vận chuyển nội bộ, nhưng xuống đến cán bộ thuế thì mẫu Báo cáo tình hình sử dụng của mình không đúng nữa (mẫu này do kt cũ để lại), vậy ai có mẫu mới cho mình xin với, mình thấy thông tư 120 cũng có, nhưng hình như không giống lắm với mẫu của cán bộ thuế đã nói.
Cám ơn mọi người!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Chào mọi người,
Mình đang làm thủ tục để mua phiếu xuất kho kiêm vận chuyển nội bộ, nhưng xuống đến cán bộ thuế thì mẫu Báo cáo tình hình sử dụng của mình không đúng nữa (mẫu này do kt cũ để lại), vậy ai có mẫu mới cho mình xin với, mình thấy thông tư 120 cũng có, nhưng hình như không giống lắm với mẫu của cán bộ thuế đã nói.
Cám ơn mọi người!

Nếu mua Phiếu XKKVCNB thì chẵng bao giờ cần đến BCTHSDHD cả bạn ah. Miễn như mình đúng với TT liên tịch thôi. Nếu thông thường báo cáo, chỉ có sử dụng BC-26 thôi, cuối năm thì sử dụng BC-29. Có lẻ cán bộ thuế có vấn đề rùi đó. Cty bạn ở quận mấy vậy?

H

hoathanh815

Trung cấp
12/12/06
123
2
18
Viet Nam
BC tình hình sử dụng hóa đơn để mua hóa đơn và phiếu xuất kho khác với BC tình hình sử dụng hóa đơn hàng tháng và quý. Khác ở chỗ : hóa đơn mua lần trước chứ không phải hóa đơn nhập trong tháng. Gồm các cột : Tên hóa đơn, HĐ mua lần trước, HĐ đã sử dụng, HĐ còn lại.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chào mọi người,
Cám ơn mọi người!
Về mẫu Báo cáo tình hình sử dụng Hóa đơn, bạn có thể mua mẫu trực tiếp ngay bàn cán bộ thuế bán Hóa đơn.

Còn đây là file Excel Báo Cáo tình hình sử dụng Hóa đơn gửi bạn.
Thân,

Đính kèm

• MUAHD.rar
    4.3 KB · Lượt xem: 2,393
Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA