Đăng ký tài khoản ngân hàng qua trang của sở kế hoạch

• Thread starter alluvial
  • Ngày gửi
alluvial

alluvial

Trung cấp
5/8/11
100
0
16
ha noi
Dear cả nhà em đang muốn đăng ký tài khoản ngân hàng mới mở thêm của công ty, thấy báo ntn thì phải làm sao ạ. Thanks All

Đính kèm

202.8 KB · Lượt xem: 75
Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhhaha

thanhhaha

Cao cấp
8/1/11
325
56
28
33
hanoi
Dear cả nhà em đang muốn đăng ký tài khoản ngân hàng mới mở thêm của công ty, thấy báo ntn thì phải làm sao ạ. Thanks All
Hình như cái này là do chưa điền ở phần quản lý thông tin cá nhân.

dailythuedianam

dailythuedianam

Cao cấp
Chưa điền thông tin người ký bạn nhé

dailythuedianam

dailythuedianam

Cao cấp
Sửa lần cuối:
alluvial

alluvial

Trung cấp
5/8/11
100
0
16
ha noi
Bạn đăng nhập vào tk sau đó vào chỗ người ký điền thông tin vào là được thôi.
Dạ em cũng đã vào chõ người ký, sau đây scan CMT và điền các thông tin nhưng vẫn không được anh ạ. Em lại đang rất cần gửi thông báo tài khoản ngân hàng. Mai lại hết hạn rồi ạ

dailythuedianam

dailythuedianam

Cao cấp
Dạ em cũng đã vào chõ người ký, sau đây scan CMT và điền các thông tin nhưng vẫn không được anh ạ. Em lại đang rất cần gửi thông báo tài khoản ngân hàng. Mai lại hết hạn rồi ạ
Gửi teamview bên chị kiểm tra cho hoặc tk đăng nhập

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
He he,
Trang web này bạn phải đăng ký tài khoản email xác thực hoặc chữ ký số cá nhân, nói tóm lại mục này bạn phải tải cái tài liệu hướng dẫn về đọc thật kỹ trước khi làm, mình nghĩ tốt nhất bạn đi nộp trc tiếp đi, giờ nộp nhanh lắm, ko như ngày xưa đâu.

dailythuedianam

dailythuedianam

Cao cấp
He he,
Trang web này bạn phải đăng ký tài khoản email xác thực hoặc chữ ký số cá nhân, nói tóm lại mục này bạn phải tải cái tài liệu hướng dẫn về đọc thật kỹ trước khi làm, mình nghĩ tốt nhất bạn đi nộp trc tiếp đi, giờ nộp nhanh lắm, ko như ngày xưa đâu.
Trước khi nộp trực tiếp trên Sở phải nộp điện tử bạn ạ. Nộp điên tử sau 3-5 ngày có mail xác nhận Hồ sơ hợp lệ mới đem bản cứng lên nộp.

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Trước khi nộp trực tiếp trên Sở phải nộp điện tử bạn ạ. Nộp điên tử sau 3-5 ngày có mail xác nhận Hồ sơ hợp lệ mới đem bản cứng lên nộp.
Ý mình là nộp trực tiếp, ko nộp qua mạng luôn. Làm như bạn nói giống như là thành lập DN qua mạng rồi.
Mình thấy mấy bạn dv tldn vẫn nộp trực tiếp mà.

dailythuedianam

dailythuedianam

Cao cấp
Ý mình là nộp trực tiếp, ko nộp qua mạng luôn. Làm như bạn nói giống như là thành lập DN qua mạng rồi.
Mình thấy mấy bạn dv tldn vẫn nộp trực tiếp mà.
Nộp thông báo tk ngân hàng muốn nộp trực tiếp phải nộp điện tử. Sau đó mang bản cứng lên nộp bạn nhé. Nếu ko nộp điện tử trước mang bản cứng nộp trực tiếp họ cũng không nhận bạn ạ.

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Nộp thông báo tk ngân hàng muốn nộp trực tiếp phải nộp điện tử. Sau đó mang bản cứng lên nộp bạn nhé. Nếu ko nộp điện tử trước mang bản cứng nộp trực tiếp họ cũng không nhận bạn ạ.
để mình hỏi lại o_O

M

meocon10715

Sơ cấp
17/7/16
39
3
8
35
nếu bạn nộp bằng chữ ký số thì khoongn phải nộp bản cứng nữa, còn nếu bạn gửi bằng tài khoản ĐKKD thì sau khi nộp điện tử thì bạn phải nộp bản cứng nữa

Langtugio

Langtugio

Guest
25/6/17
1
0
1
30
Vậy bạn đăng ký thế nào, nộp trên phần mềm hay đến tận nơi hay thế nào?
Hicc em cũng đang bị lỗi như vậy mà chưa ký được? Anh/ chị nào biết chỉ em với !!! :((

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Cái này có lẽ nên nhờ bên TLDN họ làm cho nhanh ạ, mình thấy DN mình mò mất nhiều thời gian quá.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA