Ngày Kế Toán

• Thread starter rk106
  • Ngày gửi
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Nhà mình ơi! Thử hỏi ngày 20/10, 08/03,... rồi đến ngày Nhà giáo VN, Ngày DNhân VN,...... Sao nghề mình ko có ngày gì nhỉ.
Nhà mình phải lên tiếng chứ?
Rồi nửa sao ko ai sáng tác cho nghề mình 1 bài hát truyền thống nhỉ

Buồn quá!!!!!!!!!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Nếu như ai cũng nghĩ như bạn, cứ ngành nghề nào cũng phải có ngày kỷ niệm, chúc mừng thì quanh năm suốt tháng cứ ăn mừng hoài cũng không hết đâu bạn.
Đâu nhất thiết là phải có ngày kế toán, nếu muốn có ngày kế toán, thì chiều chiều hay tối tối cứ rủ bạn bè, đồng nghiệp kế toán của bạn ấy, ăn chơi thoải mái đi...thì đó cũng là ngày của kế toán rồi còn gì.

X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Trời đất, ngày kế toán = ngày ăn chơi ? ngày kế toán = 31/12

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Cái lúc trước cũng nghe ai nói trên diễn đàn này rồi thì phải. Mà cái gì chứ ngày ăn chơi của wkter trên diễn đàn này đã có rồi đấy! Xin mời bạn theo dõi và tham gia cho xôm tụ nhé! :)

Chúc vui.

N

nang tien ca

Guest
22/12/06
4
0
0
40
da nang
Cái lúc trước cũng nghe ai nói trên diễn đàn này rồi thì phải. Mà cái gì chứ ngày ăn chơi của wkter trên diễn đàn này đã có rồi đấy! Xin mời bạn theo dõi và tham gia cho xôm tụ nhé! :)

Chúc vui.

vậy ngày kế toán là ngày gì letmyha co nhớ không

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
dựa vào đâu bạn bảo ngày kế toán là ngày 30/02 hàng năm vậy?

Ngày này được công bố rồi mà! Bạn nên xem lại nhá! Chắc là bạn k phải là người làm kế toán tài chính nên k biết đó thôi. Mình thì biết chắc vì năm nào cũng thế, ngày 30/02 ở đâu cũng có băng rôn, á...p phích treo..... Báo đài đăng phìn phịch....Bạn xem lại nha!

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Ngày này được công bố rồi mà! Bạn nên xem lại nhá! Chắc là bạn k phải là người làm kế toán tài chính nên k biết đó thôi. Mình thì biết chắc vì năm nào cũng thế, ngày 30/02 ở đâu cũng có băng rôn, á...p phích treo..... Báo đài đăng phìn phịch....Bạn xem lại nha!

thế à mà tui ko được biết, huhuhuhuhu. mình không phải là người làm kế toán tài chính đâu mình chỉ làm nghề kế toán thui................

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
thế à mà tui ko được biết, huhuhuhuhu. mình không phải là người làm kế toán tài chính đâu mình chỉ làm nghề kế toán thui................

Bạn ko biết ngày 30/02 là ngày kế toán thật à! Trùi ui! hình như trong môn Nguyên Lý Kế Toán (Hạch toán KT - môn cơ bản đó nghe) cũng nói rõ mà!
Đề nghị đồng chí xem lai!
Ai chưa biết nửa nè?
Nếu ai chưa biết thì cho mình email để mình gửi tài liệu liên quan đến 30/02(ngày những người làm kế toán) nhé!

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
Bạn ko biết ngày 30/02 là ngày kế toán thật à! Trùi ui! hình như trong môn Nguyên Lý Kế Toán (Hạch toán KT - môn cơ bản đó nghe) cũng nói rõ mà!
Ai chưa biết nửa nè?
Nếu ai chưa biết thì cho mình email để mình gửi tài liệu liên quan đến 30/02(ngày những người làm kế toán) nhé!
Dạ còn có em chưa biết ạ!

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Ai chưa biết nửa nè?

Bác gửi cho em để em còn tham khảo với, có gì bác chỉ giáo em với . Học hành lơ là quá đi mà, chết thật ngày kế toán mà còn không biết. Nhưng tại em ko biết thật mà .

H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
Giá mà ai làm kế toán cũng thật thà như bạn nhỉ?!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Trời ạh, tháng 2 có bao nhiêu ngày thía???!!!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
vậy ngày kế toán là ngày gì letmyha co nhớ không
Không biết bạn đã đăng ký tham gia ngày Hội kế toán sắp tới chưa nhỉ? Nếu chưa thì tranh thủ ngay từ bây giờ đi bạn nhé! Thử tham gia đi một lần rồi bạn sẽ nhớ mãi... giây phút...

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Trời ạh, tháng 2 có bao nhiêu ngày thía???!!!

thì em bảo Rk106 chỉ giáo cho em còn gì, cái ngày 30 tháng 02 đó, em học hành lơ là quá nên ko biết cô giáo dạy có ngày 30 tháng 2 trong môn nguyên lý kế toán, không biết rồi có ngày 32 tháng 3 nữa không, Rk106 đã làm lại lịch chưa, xin chỉ giáo, Ngày đi học em nhác học quá, từ bé em học hành nhác rồi nên ko biết tại không thông minh nên ko biết ngày 30 tháng 2 còn bác Rk106 chắc giỏi giang nên nhớ ngày 30 tháng 2 mà

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
thì em bảo Rk106 chỉ giáo cho em còn gì, cái ngày 30 tháng 02 đó, em học hành lơ là quá nên ko biết cô giáo dạy có ngày 30 tháng 2 trong môn nguyên lý kế toán, không biết rồi có ngày 32 tháng 3 nữa không, Rk106 đã làm lại lịch chưa, xin chỉ giáo, Ngày đi học em nhác học quá, từ bé em học hành nhác rồi nên ko biết tại không thông minh nên ko biết ngày 30 tháng 2 còn bác Rk106 chắc giỏi giang nên nhớ ngày 30 tháng 2 mà
:bigok: :bigok: :bigok:
:dance2: :dance2: :dance2: Ô..LÀ...LÀ :dance2: :dance2: :dance2:
:mrstraetz

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
Dụ này em cũng mới biết à nha. Mấy chàng không phải họ nhà kế hay nhầm lắm đó...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA