Điểm chuyên ngành khi xét thực tập

• Thread starter nguyenvuthao
  • Ngày gửi
N

nguyenvuthao

Guest
27/3/17
3
0
1
27
Em chào các anh/chị.
Hiện tại e đang học năm 3,em muốn hỏi vấn đề về điểm chuyên ngành. Anh/ chị nào có thể cho em biết ý kiến của anh/ chị về việc xét điểm chuyên ngành khi xin thực tập không ạ. Em biết ngoài điểm chuyên ngành còn rất nhiều yếu tố khác. Để thực tập ở một số công ty kiểm toán lớn, vòng loại hồ sơ điểm chuyên ngành trên 8.0 là quan trọng đúng không ạ. E là nữ ạ :(:(:(:(
Em cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenvuthao

Guest
27/3/17
3
0
1
27
Ai thông tin lại cho e biết với ạ

thaonguyenxanh2811

thaonguyenxanh2811

Sơ cấp
1/12/14
12
2
3
đi làm rồi mới biết điểm không quan trọng lắm. chủ yếu đối tượng ấy "Lanh" và ham học hỏi, k cần cái bằng giỏi quá. Nhưng mình sắp ra trường lại ngược, học hỏi thì có nhưng lanh chưa có gì hết. Giám đốc bực không nói thành câu. :)))))

• Like
Reactions: nguyenvuthao
N

nguyenvuthao

Guest
27/3/17
3
0
1
27
đi làm rồi mới biết điểm không quan trọng lắm. chủ yếu đối tượng ấy "Lanh" và ham học hỏi, k cần cái bằng giỏi quá. Nhưng mình sắp ra trường lại ngược, học hỏi thì có nhưng lanh chưa có gì hết. Giám đốc bực không nói thành câu. :)))))
Em cảm ơn chị đã thông tin lại cho e biết. Em cũng biết điểm sau khi ra trường không quan trọng lắm, nhưng đi thực tập thì chắc nó là điều quan trọng đúng không ạ :(( vì muốn xin được thực tập ít ra cũng phải qua vòng nộp đơn, điểm chuyên ngành chưa cao lắm nên em có chút hoang mang ạ :((

thaonguyenxanh2811

thaonguyenxanh2811

Sơ cấp
1/12/14
12
2
3
chị đi xin thực tập, anh giám đốc cũng không thèm hỏi " bảng điểm của em đâu", "em học được loại gì?", cũng không thèm lướt bảng điểm của c luôn :))))

• Like
Reactions: nguyenvuthao

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA