Có ai đá bóng không? Lên tiếng đi chứ! Im lặng hoài

• Thread starter Football
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quang huy

Guest
30/9/06
32
0
0
hanoi
Nếu đá thì cho em 1 chân ,em là thành viên cũ của đội bóng,cũng là thành viên ít tuổi nhất .hehe.Rất mong muốn được đá lại để phong trào web ta mạnh hơn

*****winer

*****winer

Bushido
bác rk106 dau toi ho hào dữ lắm mà cho anh em ý kiến đi chứ đá 12h ko? còn sân khác đá lâu tí nữa thì tuyệt nhẩy, chứ co một tiếng chưa đã cái chân
Cty mình có 1 anh tuần nào cũng chơi bóng hay mình rủ đội của anh ấy giao lưu với WE nha. ai thua thì tiền sân với tiền nước, có gì đâu mà các bác lo ko có người nhẩy, ít thì đá 5, vừa đá 7, nhiều đá 10, ko đủ sân thì dự bị thay thế, mình thấy ds đăng ký cũng hơn 5 người rồi

Sửa lần cuối:
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
bác rk106 dau toi ho hào dữ lắm mà cho anh em ý kiến đi chứ đá 12h ko? còn sâ khác đá lâu tí nữa thì tuyệt nhẩy, chứ co một tiếg chưa đã cái chân

trời ơi! bác đếm xem được mấy người rồi! ít nhất cũng được trên 10 người chứ! Bác cứ bình tỉnh! đợi ít thêm anh em tham gia đã!
Đợi thêm thôi! còn nếu đá mà 12-01 giờ thì không nên! mình đã cống hiến sức lực luc 12g-01g bạn ko thể tả nổi đâu! tả tời luôn.....

*****winer

*****winer

Bushido
vậy chứ bác muốn thế nào, để mọi người cùng lên lịch chứ nay đã thứ 4 rồi, sợ chiều thứ 6 ko kịp bác a, hay mình chơi ngày thứ 7

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
vấn đề là phải có người và phải đá thường xuyên chứ đừng hôm đầu được 11 hôm sau còn 3 thì chẳng ai chịu đá đâu!

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
Các bác có cần em kiếm giúp đối thủ đá giao hữu ko? đội bóng này cũng chỉ vừa mới thành lập, thành tích là đá 2 trận chưa thắng trận nào :) --- phù hợp làm đối tượng cho anh em webketoan tập dợt.

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
có 3 vấn đề cần bàn nếu anh em muôn đá bóng
1> người chủ trì :phải có ai tình nguyện đứng ra phát động phong trào,đôn đốc nhắc nhở anh em đi đá
2>Sân : bây giờ mà kiếm được sân thì cực kỳ khó! chỉ có thể xin phép đá ghép thôi
3> Tinh thần : nói thật lòng tinh thần đá bóng anh em webketoan kém lắm ở 4rum này đã có hàng chục cái toppic như vậy rồi nhưng kết quả đâu vẫn hoàn đấy!

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
thôi nói gì đội miền bắc,toàn nói thôi chứ làm thì có ai làm đâu,Tốt nhất ai kô đá thì nên lặngim cho tui nhờ

*****winer

*****winer

Bushido
Bác rk106 đâu rồi bác nhận chủ trì "đại cuộc" mà, thứ 7, hay chủ nhật này anh em mình đá thôi.Kidmandang thỏa hiệp với đội ban được ko? Nếu được thì nhữg ai đã đăng ký trang này thống nhất đá trong tuần này nhé

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
thôi nói gì đội miền bắc,toàn nói thôi chứ làm thì có ai làm đâu,Tốt nhất ai kô đá thì nên lặngim cho tui nhờ

Đặc biệt là Huemis chỉ giỏi kêu ca, chứ có đá đấm gì đâu.
Ra sân hôm nào là than vãn hôm đấy, toàn nói thôi chứ có làm gì đâu.

Nguyet huong

Nguyet huong

Guest
Đặc biệt là Huemis chỉ giỏi kêu ca, chứ có đá đấm gì đâu.
Ra sân hôm nào là than vãn hôm đấy, toàn nói thôi chứ có làm gì đâu.
Anh ơi! Anh cũng chỉ ngồi đó tỉa với tót mọi người thôi, anh có đá được bóng thì anh kêu gọi thành lập lại đội bóng đá tiếp đi, cho chúng em được làm những cổ động viên cuồng nhiệt Anh nhé! Anh shark88 ơiiiiiii

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Anh ơi! Anh cũng chỉ ngồi đó tỉa với tót mọi người thôi, anh có đá được bóng thì anh kêu gọi thành lập lại đội bóng đá tiếp đi, cho chúng em được làm những cổ động viên cuồng nhiệt Anh nhé! Anh shark88 ơiiiiiii

Các em cũng chỉ cổ động viên được vài ngày tỉa tót ban đầu gọi là thể hiện lòng nhiệt tình, Mấy ngày sau lại bỏ xó hết cả đội bóng, chờ mãi chẳng thấy mẹt e nào cả. Anh sức già lực kiệt, có mỗi cái hay nói góp vui chứ đâu có khỏe như mấy e.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA