Thứ 7 không vui không buồn

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Thứ bảy không vui không buồn đi tìm áo lụa nhưng lạc. Nhưng hôm nay mang niềm vui đến cho một người không biết nên buồn hay vui. Một người không liên lạc được Mặt Trời của tôi :f_o :f_o :f_o :f_o . Chà TX đẹp quá :two: :two: :two: áo dài ơi :bia :bia :bia :bia anh hẹn em nhé . Quán chè...........(tìm cây cũng khó tìm quá "" không có ... ở đây cả)
http://www.thaybauthkt.com/

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
nang

nang

Guest
:il Hôm nay mang niềm vui cho ai thế? Vậy phải vui chứ. Chắc chắn rồi. :a3

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Nhiều khi ko vui đâu nang ơi, nhìn người ta vui mà buồn cho mình. :dzo

tuyetto

tuyetto

Nắng gió.
Ngày thứ bảy không vui cũng không buồn nhiều mà chỉ buồn chút chút vì nhớ nhà quá! Gọi điện về cho má hỏi thăm vài câu về gia đình về tất cả các thành viên khác, cũng mừng thầm vì được tin tốt lành, mỉm môi cười một nụ cười yên tâm. Đến khi tắt máy rồi, thì chỉ còn cảm giác một mình thui thủi trong căn phòng trống trải. Thôi thì, chạy vòng vòng ngoài đường mấy tiếng vậy, hết chui vào nhà sách lại đến siêu thị, mà có cái tật này không thể nào bỏ được nên nhiều lúc bị viêm màng túi trầm trọng :wall .

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Lại một thứ 7 trối qua anh nhớ đến em.
Anh biết em yêu anh rất nhiều, anh biết em đau khổ nhiều vi anh
Bởi đôi khi anh vô tình với tình yêu của chúng ta, anh biết em yêu anh rất nhiều
Em đã nói rằng sau nêy sợ không tìm thấy một người nêo như anh
Khi xa em anh mới thấy anh yếu đuối như thế nêo, em không xinh đep không giỏi giang không có một chút nêo lê người con gái trong mơ anh thường nghĩ đến nhưng anh không thể xa em.
Anh vẫn nhớ em nói trách yêu anh rồi giẪn rỗi anh, mỗi khi gọi điện cho em em muốn nghe giọng anh mãi. Mẹ em vẫn nói ngêy nêo nó không gọi về cho mêy lê mêy bực tức cáu bản, anh biết em yêu anh rất nhiều.
:il :il :il :il :il :il :il :il :il :il :il
Anh biết giờ nêy em đâng nhớ đến anh em tự hỏi tại sao đến giờ nêy anh chưa gọi điện cho em hay lai đi chơi vói ai rồi :ak :ak :ak
Anh luôn tự hỏi tình cảm của anh đối với em như thế nêo nhưng anh cảm thấy không thể xa em :two:

Sửa lần cuối:
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Anh biết em yêu anh rất nhiều, anh biết em đau khổ nhiều vi anh
Bởi đôi khi anh vô tình với tình yêu của chúng ta, anh biết em yêu anh rất nhiều

Sửa lần cuối:
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
webketoan chuyen doi trong tuyet qua

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thu 7 co buon thi cung co gang ma vui chu, nguoi ta chang may khi co ngay nghi dau nhe, boi vi neu ma di lam se phai lam den chieu thu 7( buon qua thoi).
Thu 7 buon vi khong em thi hay cung ban be di choi, the moi vui chu, the moi cam thay co sinh luc cho tuan tiep theo duoc Anhlaanh a.
Ma to cung co nhieu thu 7 mot minh, co the cung to di choi cho vui khong?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Dep thi co, nhung may to khong go duoc tieng viet, khong thay hien chu ki, khong co avarta, lam the nao day.
Ma hom truoc to nho to post duoc 35 bai, the ma hom nay chi con 28, chan that.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
dung roi, lai ko duoc tieng viet nua chu, the la minh di tong gan 20 bai roi, chan qua
Buc qua, oi cai avarta dep cua minh dau roi chu.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thứ 7 lại vui hơn khi em trở về cùng anh. Em nhìn anh, cái nhìn như là ngày xưa....
Sao anh lại thấy bồi hồi, trái tim đập lại không theo nhịp sẵn của nó nữa rồi, em của anh ơi, sao lại trở về, sao không ra đi luôn cho anh thêm thương nhớ?
Anh là một khối mâu thuẫn, đã có nhiều lúc anh từng sỉ vả chính anh: tại sao lại để em ra đi?
Thưa 7 này em lại ở bên anh, nhưng trái tim em và tình yêu của em có còn như ngày trước? Hãy nói với anh thêm lần nữa đi em, để anh lại quay vè cõi mộng của Tình Yêu.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Lại một thứ 7 không vui không buồn

Lại một thứ 7 không vui không buồn nhưng có lẽ buồn vì có người con gái trách mình.
Tại sao thế nhỉ cuộc sống quá phức tạp khiến ta không thể nói cho người khác hết sự thật, liệu ta có dám nói không điều đó khiến ta cảm thấy chính ta làm tổn thương ta và ai là người dũng cảm có lẽ ta là người hèn nhát.
"Em thấy Anh quá tàn nhẫn hãy buông tha cho em". Một câu nói khiến ta không thể không đau đớn có lẽ sắt đá mới không đau đớn.
Sinh nhật em lần đầu tiên anh đến Anh tặng em bài hát "Bông hồng thủy tinh" mong manh dễ vỡ có lẽ là một định mệnh chúng mình vô tình đi qua đời nhau và Anh đã để lại cho em những mảnh vụn của bông hồng thủy tinh.
Anh quá tàn nhẫn anh biết nhưng anh luôn muốn ở bên cạnh em được nhìn thấy nụ cười mang ánh nắng của tình yêu. Chính em mang tình yêu đến cho anh cho anh hiểu thế nào là tình yêu, anh biết em yêu anh rất nhiều anh mong em hãy đừng tự trách mình
"Tình yêu của anh chỉ là giả dối em hận anh"
Đó là câu nói mà em chất chứa từ bao lâu nay em không nói được mỗi khi gặp anh, Anh biết mỗi khi em gặp anh thì bao nhiêu tình cảm yêu thương dành cho anh lại tràn về " Tức anh thì tức mỗi lần nhìn thấy anh là em lại hết giận chỉ còn hờn thôi lúc đó em quên hết cả"
(thôi về nấu cơm....cho vợ lúc khác viết tiếp)

Sửa lần cuối:
C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
khong ngo de lai mang nhieu uu tu the do,
Thu 7,buon di choi , khogn co cho choi thi ru ban di choi, ban khogn di thi goi dien noi chuyen choi, neu cung khogn duoc thi len wkt
Lam gi ma nang ne qua vay

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
chào em Co... xinh xắn

Chào em xinh tươi anh nhìn thấy em rồi đấy nhé không ngờ lại là con gái cơ đấy không biết một lúc nào đó em nói với anh rằng "Đệ rất hư của em"

T

thuytienxanh

Guest
Với mình thì ngày nào cũng giống ngày nào, ngủ dậy, đi học, ăn cơm, xem TV rồi lại ngủ .Để xem thứ 7 có gì khác nào, có chăng là chương trình TV chẳng có phim gì hay để xem và...1 chút chạnh lòng khi người ta cứ nhắc hoài về THỨ 7.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Theo mình thứ 7 cũng như chủ nhật thôi, là 2 ngày nghỉ mà thôi, ai có người yêu thì đi chơi, ai ko có thì ở nhà xem bóng đá.
Em thì xem bóng đá rồi, điều đó có nghĩa là........................

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
thu bay? ai noi' chuyen nhi?

chao coralmoonlight2008
lam0579(hong minh)

thanhdangacc
phuonghoanglua
........

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Đôi khi giật mình thảng thốt bởi sao lại nhanh đến thứ 7 thế? Thế là một tuần quan đi, trời ơi, tôi chưa làm được việc gì cả?
Thời gian trôi mau quá, thế là đã có bao nhiêu thứ 7 em ở nhà một mình rồi, chẳng có anh để cùng lang thang trên phố. Cứ nhìn thấy người ta mình lại chạnh lòng.
Anh ơi, có khi nào nhớ đến em không, thứ 7 bây giờ anh đi chơi cùng ai vậy, mà tại sao nhất thiết phải là thứ 7 thế? Em không muốn mọi thứ trở thành quy luật, không muốn cứ phải ra hít khói xăng ở ngoài đường? Em là con mèo lười mà, có điều em lại thích lang thang.
Thật chẳng ra gì nhỉ? Anh có giận em nhiều không? Anh ơi, ngày mai là thứ 7.....Em nhớ anh.

T

thuytienxanh

Guest
PHL giống tôi ghê, tôi cũng ghét đi ra đường vì ngại bụi-----> thứ 7 nào cũng ở nhà

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Hôm nay chẳng phải là ngày thứ 7 nhưng lại cứ thích viết về thứ 7 .... Thứ 7 tuần trước ngồi trên Quán caphê Ống ngắm nhìn từng ánh đèn xe máy vụt qua, cũng thật là thú vị lắm chứ, nhìn và nghĩ về tất cả mọi thứ nghe những bản nhạc không lời rất riêng của Quán đó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA