Mỗi tuần một chuyên đề

Mnh có thể góp ý

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
:bia :bia Mình nghĩ rằng có lẽ nên mở một lớp học ảo trên đây chứ nhỉ các bạn có thể ra bài rồi các ban sinh viên làm từ đầu đến cuối
Mình nghĩ cái này thiết thực nhất :two: :two: :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hiện đang có một lớp học ảo của anh @ketoan.
Ý này cũng hay nhưng mà e không có người tham gia. Nếu là bài tập thông thường thì hơi bất khả thi. Trong Box lý thuyết- Bài tập thỉnh thoảng cũng có một vài bài, nhưng chỉ mang tính chất cá nhân. CNN vẫn nghĩ là chỉ cần đưa lên những bài tập còn có vướng mắc là đủ

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Chú lemanhtien, cái ý tưởng của chú anh đã thực hiện rồi. Tuy nhiên, anh có một nhận xét là cái này các chú chỉ thích nó là ý tưởng thôi, còn các chú chả có trách nhiệm gì nên các chú sẽ không làm. Anh có treo giải thưởng cho cuộc thi của anh, vậy mà số người tham gia cũng không quá nhiều hơn mức anh expect, nên anh thấy, các chú cũng chỉ được cái mồm thôi.

Hãy đi từ những cái thực tế cuộc sống của các chú, mạng chỉ là để biết thêm và giải trí thôi, đừng đau đầu nữa chú ạ. Nghe theo lời của CNN là tốt nhất.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
:wall :two: :two: Dạ em biết bài của anh rồi nhưng trình độ tiếng Anh cuả người Việt chắc không được khá lắm đâu anh ạ. ????? :eek:k :eek:k :eek:k
À mà bác Amin có thể thêm vào menu của bài viết dòng với cột như của Worl hay exel không nhỉ ??? :dzo :dzo :dzo để có thể thêm chứng từ ấy các bác :wall
Em nghĩ là không đến nỗi bất khả thi đâu nhưng em nghĩ điều đầu tiên là phải có dòng với cột đã các bác ạ :wall :wall không thì làm bài ghi vào chứng từ kiểu gì????
Ý của em không phải là xây dựng thêm một lớp học ảo có nghĩa là phải xây dựng thêm vào một chương trình nào nữa mà sử dụng ngay diễn đàn này mọi người có thể ra bài và làm bài theo ý mình rồi những người có kinh nghiệm hơn có thể cho ra đáp án đúng hơn nhưng theo em nghĩ phần menu phai có thể giống như của worl hoặc exel để kẻ vẽ bảng biểu chứng từ hay..... :eek:k :eek:k :eek:k
Các bác cho ý kiến nhé em chờ tin các bác :thank :thank :thank

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Các bác cho ý kiến nhé :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi Đừng quên bài của em
À gủi lời chào bác San mong bác phê bình em nhiều hơn :ak :ak :ak :leu:

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Đồng chí lemanhtien, nhẩy vào cái lớp ACCA của ketoan@ mà học đi, ngồi đây đề nghị word với excel thì hơi bị làm khó mấy bác admin đấy.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
:bia :bia :bia Bác Nip cho ý kiến không thể cho thêm bảng biểu vào đươc hả bác khó nhỉ :help :help :help Em muốn cho diễn đàn xôm tụ hơn mà :wall :wall :wall khó quá

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA