Xin File excel test Kế toán hoặc Sale Admin đi phỏng vấn

• Thread starter Thủy BB
  • Ngày gửi
Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com
@macdt ; @Phuong_VT ; @Đỗ Thùy HD .
Mỗi DN hoặc người tuyển dụng có 1 yêu cầu riêng phù hợp với đặc điểm của DN hoặc nhu cầu của người tuyển dụng, nên File này chỉ mang tính chất tham khảo nhé.
Thời gian làm là 15p
:(

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
HiHi. Bàn phím thì nó có một chuẩn chung rồi. Chỉ có mấy loại bàn phím cơ dành cho game thủ nó khác tí.
Nhưng mà nếu một người xài bàn phím lap quen thì qua bàn phím cơ máy bàn thì có chút gì đó chậm chậm lại tí vì chưa quen.
Cho nên khi Test tốt nhất cho tất cả mọi người Test cùng 1 máy thì công bằng nhất.
Thế mà công bằng?

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com
Thế mà công bằng?
Công bằng mà bác. Nghĩa là 10 người tới phỏng vấn thì cho tất cả cùng làm trên 1 máy tính. Mỗi người làm 10 phút xong tới người khác chẳng hạn

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Công bằng mà bác. Nghĩa là 10 người tới phỏng vấn thì cho tất cả cùng làm trên 1 máy tính. Mỗi người làm 10 phút xong tới người khác chẳng hạn
Theo như bạn nói đấy là kiểm tra khả năng thích nghi.
Làm như vậy ko khiến họ phô diễn đc kinh nghiệm, kỹ năng, các công cụ mà họ có đc trong quá trình làm việc.
Ko biết bạn có hiểu ko. Có những thứ mà chỉ trên máy của người ta ms có. Người khác sẽ ko có.

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com
Theo như bạn nói đấy là kiểm tra khả năng thích nghi.
Làm như vậy ko khiến họ phô diễn đc kinh nghiệm, kỹ năng, các công cụ mà họ có đc trong quá trình làm việc.
Ko biết bạn có hiểu ko. Có những thứ mà chỉ trên máy của người ta ms có. Người khác sẽ ko có.
Em hiểu bác nói gì mà. HiHi. Tất nhiên điều đó là hiển nhiên rồi. Như em thì máy công ty chỉ để làm việc. Còn bí kíp thì em để ở máy của em hết. Hoặc nếu cần bỏ vào máy Cty khi cần dùng thì em đặt Pass hết.

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Em hiểu bác nói gì mà. HiHi. Tất nhiên điều đó là hiển nhiên rồi. Như em thì máy công ty chỉ để làm việc. Còn bí kíp thì em để ở máy của em hết. Hoặc nếu cần bỏ vào máy Cty khi cần dùng thì em đặt Pass hết.
Ko bạn.
Nơi làm việc chính sẽ là nơi chuyên nghiệp nhất.
Vì những thứ đấy nó ảnh hưởng đến năng suất và hiệu quả.
Nó là đồ nghề của dân kế toán. Nó còn thể hiện khả năng sử dụng đồ nghề nữa kia.

Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Chắc chắn luôn.
100%.
Mình từng đi pv nhìu công ty rồi, vẫn phải test IQ, Excel, work,.. mà vẫn làm tốt đó thôi, mới đầu chưa qen thì còn bỡ ngỡ, khoản 5p là làm đc bt.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA