HÓA ĐƠN ĐIỆN TỬ

• Thread starter phuc_lui
  • Ngày gửi
P

phuc_lui

Guest
17/12/16
17
0
1
30
Hi cả nhà
hiện tại là công ty mình đang tính làm hóa đơn điện tử tại công ty mình kinh doanh giống như grab và uber
cho mình hỏi là mình phải mua phần mềm hóa đơn điện tử của thái sơn mới phát hành hóa đơn điện tử được đúng không ạ.
mong cả nhà giúp đỡ

Khóa học Quản trị dòng tiền
simple

simple

Cao cấp
29/3/10
206
66
28
daklak
Hi cả nhà
hiện tại là công ty mình đang tính làm hóa đơn điện tử tại công ty mình kinh doanh giống như grab và uber
cho mình hỏi là mình phải mua phần mềm hóa đơn điện tử của thái sơn mới phát hành hóa đơn điện tử được đúng không ạ.
mong cả nhà giúp đỡ
Hóa đơn điện tử sắp tới sẽ là xu thế, có rất nhiều nhà cung cấp như VNPT, Bkav, intercom, Viettel,...

Hóa đơn điện tử VNIs

Hóa đơn điện tử VNIs

Sơ cấp
11/9/17
18
10
3
Hi cả nhà
mong cả nhà giúp đỡ

Hiện tại có nhiều đơn vị cung cấp giải pháp hóa đơn điện tử lắm bạn. Nếu là đơn vị nhỏ, bạn có thể dùng bản cloud của công ty mình, sẽ không tốn chi phí tích hợp, triển khai, mọi thao tác thực hiện trên nền web nên rất đơn giản và chi phí thấp.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA