Xin lỗi

• Thread starter hong hot
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Honghot là ma cô phương nào đến mà mạnh mồm thế nhỉ. Giong văn nghe chát chúa thế ko biết.
Gặp ai cũng trêu được nhưng hình như ko thấy mụ này đả động ình nhỉ.
anh camto hiền quá nhỉ. Phải em thi........... mặt thành vung méo ngay..

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ừ hiền lành là bản chất của tôi mà ! :il
Nói thật là cậu cứ đọc trong chuyện vui vui thì cam_to và bác Hóng hớt đã bắn nhau vài phát rồi ! nhưng bây giờ chuyển sang thời gian đình chiến.
Lâu lâu không thấy anhlaanh vào viết bài ? Tối tôi đi bán bánh mỳ cũng chẳng gặp cậu gì cả ! :bia

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Anhlaanh đi bán bánh bao, thì sao mà gặp camto được

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Không ngờ cũng có người hoàn cảnh giống mình :ak , các bác có thể cho em một chân ới "ai bánh mì ( hoặc bánh bao ) nóng g..i..ò..n k..h..ô..n..g ?" kèm theo được không ạ ? :chuoi :chuoi :chuoi .

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To suongdemtv: Việc bán bánh bao vất vả lám sợ em ko làm nổi thôi.
Có hôm đi đến khuya mà chẳng có ma nào mua cả, mà nhà em ở đâu vay?
đẻ anh còn biết đường tới chỗ đó giao biết đâu bán được vài cái..

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Dạ, báo cáo bác anhlaanh , em nói ra chắc anh không giám vào trong ấy rao bánh bao đâu vì nếu có rao thì cũng chỉ có ..ma mới mua cho anh thôi. :chuoi :chuoi :chuoi

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To suongdemtv: Dù sao cũng có người mua là tốt rồi, người ma thì có quan trọng gì miễn là tôi bán được bánh bao thôi. Nhưng nhà bạn ở dâu mà ma nhiều hơn người vậy??? Nghe ghê quá vậy??? :bye

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
to anhlaanh : thế hả bác, kể ra bác cũng anh hùng phết, theo bác chỗ nào có nhiều ma nhất ? Nhà em ở gần chỗ thứ nhì thôi, mà toàn là ma mới đấy !
( mô phật, thành thực xin lỗi, chốc nữa về các bậc cựu nhân đừng hỏi thăm em nhé, em yếu bóng vía lắm ! :sorry :error :cool )

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
vẫn chưa hiểu lắm, anh camto ơi anh đi nhièu hơn em anh co biết cái chỗ suongdemtv nói không ạ

H

hong hot

Cao cấp
Originally posted by anhlaanh@Jul 27 2004, 09:22 PM
Honghot là ma cô phương nào đến mà mạnh mồm thế nhỉ. Giong văn nghe chát chúa thế ko biết.
Gặp ai cũng trêu được nhưng hình như ko thấy mụ này đả động ình nhỉ.
anh camto hiền quá nhỉ. Phải em thi........... mặt thành vung méo ngay..
Thứ nhất hóng hớt không phải là ma cô mà là ma thằng. Tiếp, giọng văn nghe chát chúa vì cái tai nghe lời chát chúa nhiều nên bị ảnh hưởng một ít. Rồi, không động đến vì chưa muốn động, khi nào tớ ngứa mồm bạn sẽ có dịp lành làm gáo sứt làm muôi.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:leu: Nang ơi sao lại câu bài thế.
To hong hot bạn là thằng a`, nghe đã thấy khoái rồi. Sao hôm nay ko ngứa mồm a`, lại còn kiểu vừa nói nòng nọc bay tung tóe nữa chứ, ghê gớm quá.
Xuýt nữa thi bị bắn trúng rồi, may mình có võ mới tránh được. :leu: :leu:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To hong hot
Cái chính là bạn thôi còn nếu bạn cố ý bắn nòng nọc thì có võ cũng khó thoát nổi mình chỉ gặp may thôi.
:leu: :bye

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To hong hot
Cái chính là bạn thôi còn nếu bạn cố ý bắn nòng nọc thì có võ cũng khó thoát nổi mình chỉ gặp may thôi.
:leu: :bye

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA