Địa chỉ công ty khai trên hóa đơn GTGT thiếu từ Việt Nam có sao không?

S

suri dung

Guest
29/8/17
4
0
1
28
Dear cả nhà!

Em có chút vấn đề nhờ cả nhà hỗ trợ giải đáp giúp em ạ! Trên Đăng ký kinh doanh của công ty em, phần địa chỉ công ty có từ Việt Nam nhưng trên Hóa đơn GTGT bên em xuất ra hoặc khai để viết thông tin hóa đơn đầu vào thì chỉ khai đến thành phố Hà Nội thôi, không có Việt Nam ( Thông tin doanh nghiệp theo MST của bên em cũng chỉ để đến Hà Nội thôi ạ ). Thông tin em để như vậy có ảnh hưởng gì không, nếu có thì em nên xử lý thế nào ạ? Em cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenngannd93

Trung cấp
4/11/14
104
26
28
30
Nam Định
Dear cả nhà!

Em có chút vấn đề nhờ cả nhà hỗ trợ giải đáp giúp em ạ! Trên Đăng ký kinh doanh của công ty em, phần địa chỉ công ty có từ Việt Nam nhưng trên Hóa đơn GTGT bên em xuất ra hoặc khai để viết thông tin hóa đơn đầu vào thì chỉ khai đến thành phố Hà Nội thôi, không có Việt Nam ( Thông tin doanh nghiệp theo MST của bên em cũng chỉ để đến Hà Nội thôi ạ ). Thông tin em để như vậy có ảnh hưởng gì không, nếu có thì em nên xử lý thế nào ạ? Em cảm ơn!
Không sao đâu bạn

leshin

leshin

Cao cấp
11/10/16
728
146
43
Theo như đầy đủ thì b có thêm VN, nhưng ko có VN ko làm sai lệch ý hiểu ng đọc nên chắc không sao b ạ

suynghitichcuc

suynghitichcuc

Guest
23/8/17
74
31
18
31
Đà Nẵng
Không sao đâu bạn à, bên mình toàn hóa đơn đầu vào không có từ vn à.

T

thường duy

THÙY DƯƠNG
15/4/15
771
177
43
33
Quảng Bình - Vũng Tàu
100 nhà cung cấp viết HĐ cho mình đều không có chữ VN, và 100 khách hàng mình viết cho họ cũng không có chữ VN

doducthanh91

doducthanh91

Tư vấn, giải đáp, chém gió và troll :D
30/12/12
1,613
376
83
Long Bien - Ha Noi
Dear cả nhà!

Ko sao nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA