Chúc mừng sinh nhật Nhaquedideple_rathanhpho

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi
hatuanh

hatuanh

Trung cấp
15/7/06
102
0
16
43
Hà Nội
Hôm nay mới online, dù chưa biết mặt và dù muộn đi một ngày nhưng chúc nhaquedideple_rathanhpho luôn vui vẻ và iu đời, kiếm anh ngươi iu thật hoành tráng vào cho các bác trai trong web này phải cúi đầu ngưỡng mộ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
Nhân dịp SN Thu Phương, chúc em vui vẽ luôn hạnh phúc.

hatuanh

hatuanh

Trung cấp
15/7/06
102
0
16
43
Hà Nội
Hôm nay mới online, dù chưa biết mặt và dù muộn đi một ngày nhưng chúc nhaquedideple_rathanhpho luôn vui vẻ và iu đời, kiếm anh ngươi iu thật hoành tráng vào cho các bác trai trong web này phải cúi đầu ngưỡng mộ.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
kinh quá nhẩy!:" người có bản lĩnh "săn" được em chắc chưa ra đời...hehe" Cứ đợi đấy nhá, biết đâu ngày "nhaque.." lại gọi winer "ông xã thân yêu"---->người hay mơ mộng nhỉ:freddy:

Hì hì, tự tin quá nhỉ, trước hết winter hãy thể hiện "bản lĩnh đàn ông" bằng cách nói lời phải giữ lấy lời - "tặng nhaque dep or giầy đã...rồi mới tính "các khoản khác" được...hehe.:dance2:

*****winer

*****winer

Bushido
ối giời ới! winer có hứa hồi nào đâu, chỉ là người lớn khuyên nhủ "bé con" thôi, giờ lại bảo là hứa thì "oan" cho thị Mầu lắm lắm, mà cũng lạ nhỉ ? ai bảo với "nhaque.." winer là "đàn ông", nhầm to rồi hahah khahkhahah (Gái 18 chính hiệu con Nai bằng vàng 9999 nhá)
Sướng quá nhỉ SN thi qua cách đây cả trăm km rồi mà giờ vẫn còn người chúc mừng, ghen đấy nhá "nhaque.."

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
ối giời ới! winer có hứa hồi nào đâu, chỉ là người lớn khuyên nhủ "bé con" thôi, giờ lại bảo là hứa thì "oan" cho thị Mầu lắm lắm, mà cũng lạ nhỉ ? ai bảo với "nhaque.." winer là "đàn ông", nhầm to rồi hahah khahkhahah (Gái 18 chính hiệu con Nai bằng vàng 9999 nhá)
Sướng quá nhỉ SN thi qua cách đây cả trăm km--->1 ngày em đi được 100km à, hehe
rồi mà giờ vẫn còn người chúc mừng, ghen đấy nhá "nhaque.."

Ô thế à, ai bẩu....hì hì, thế là thêm 1 "cô em gái" nữa rùi...hehe:inlove:
Em yên tâm đến SN em thì dù "cách 1.....000 km" thì vẫn có người chúc mừng SN em, hehe, đến lúc thì khỏi ghen nhé!!!:freddy:
@NPT: em cảm ơn anh, nhưng mà lạ quá cơ? làm sao anh biết tên của em ạ, em đã bao giờ nói chuyện với anh chưa nhỉ??Hì hì, theo trí nhớ của em thì chưa .....vậy tại sao anh???....:dzo: :dzo: :inlove:
@hatuanh: Ô thế ra các bác nam webkt ko hoành tráng à....hehe, cảm ơn ý tốt của bạn nhé!:friend: :dzo:

*****winer

*****winer

Bushido
hahaha thi ra "bé con" tên Thu Phương hả, chết vơí ông nhá khàkhàkhà.
Thu phương ơi là Thu Phương: Trời đã sinh Phương thì làm sao thiếu được winer

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
hahaha thi ra "bé con" tên Thu Phương hả, chết vơí ông nhá khàkhàkhà.
Thu phương ơi là Thu Phương: Trời đã sinh Phương thì làm sao thiếu được winer

Em chuyển "giới" cứ liên xoành xoạch, thật chẳng biết đâu mà nần...hehe :freddy:

*****winer

*****winer

Bushido
em bé con nghĩ sao mà gọi Winer bằng em vầy thì "láo quá, láo quá" hehehh sẽ biết tay "ông" nhá.
Thôi anh dườg đất cho mọi người chứ ko lại bảo winer tranh thủ "tò tí te" thì ngại lám, chúc TP vui nhé, bũa nào có dịp ra HN anh nt cho em lam hd viên cho ah nhé

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Giờ mới biết , chúc mừng ẻm :inlove:
And :mrstraetz hí hí

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chúc mừng sinh nhật nhé

Chúc Phương hay ăn chóng nhớn và ngày càng xinh đẹp - cho tụi con trai nó thèm hi hi

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
em bé con nghĩ sao mà gọi Winer bằng em vầy thì "láo quá, láo quá" hehehh sẽ biết tay "ông" nhá.
Thôi anh dườg đất cho mọi người chứ ko lại bảo winer tranh thủ "tò tí te" thì ngại lám, chúc TP vui nhé, bũa nào có dịp ra HN anh nt cho em lam hd viên cho ah nhé

:bigok: Sẵn sàng thôi, hihi,nhưng ko đảm bảo là sẽ đến được nơi cần đến đâu nhé, hehe, vì :angel: <------ chuyên gia đi lạc đường, hơhơ....:dance2:

Chúc Phương hay ăn chóng nhớn và ngày càng xinh đẹp - cho tụi con trai nó thèm hi hi
Hì hì, thanks.
:friend: :dzo: :inlove:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Chúc mừng sinh nhật em nhé!
Chúc em mọi điều vui vẻ!

Em cảm ơn chị, chúc chị khỏe, công tác tốt, và nhanh chóng cho bọn em ăn kẹo ...hìhì:inlove: :1luvu: :1luvu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA