Ko mở được File excel download

• Thread starter longly
  • Ngày gửi
L

longly

Trung cấp
18/8/06
152
0
16
hồ chí minh
Sao mỗi lần em mở FILE download là nó có hình vuông màu đỏ trên biểu tượng excel vậy, như vậy là bị lỗi gi vậy? ai biết chỉ dùm em với, em cảm ơn nhiều ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

farway72

Guest
22/12/05
53
0
0
52
HN
Đó là file dạng add-in. Bạn vào tool/add-ins, click browse tìm đường dẫn đến file đó, click OK. Bạn sẽ thấy trên thanh menu bar sẽ có thêm một nút lệnh mới hoặc trong tools sẽ xuất hiện một dòng mới.

T

tranduy38813881

Guest
13/6/07
1
0
0
44
TP.HCM
Anh chi nao co phan mem ke toan cho minh xin 1 ban. Minh lam ke toan ban tay met qua. mua 1 phan mem thi k du tien. Boi vay nho cac Anh Chi co long hao tam, giup minh.
Cam on nhieu nhieu!

A

anh phuong

Guest
15/5/07
60
2
8
Mien Tay
Anh chi nao co phan mem ke toan cho minh xin 1 ban. Minh lam ke toan ban tay met qua. mua 1 phan mem thi k du tien. Boi vay nho cac Anh Chi co long hao tam, giup minh.
Cam on nhieu nhieu!

Trong diễn đàn này có rất nhiều bảng tính Như vậy đó, bạn tải về mà dùng
Thân

S

saohom1983

Trung cấp
14/5/07
55
0
6
40
ha noi
sao em mo duoc file EXCEL cua cac anh chi ma khong doc duoc. E toan thay nhung o vuong thoi. Tuc qua. Xin moi nguoi huong dan giup em voi. Cam on moi nguoi nhieu lam.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! Có thể file excel em download về bị lỗi lúc download hoặc trên máy của em không có font sử dụng trong file đó. em thử vào mục font trên file excel đó và click vào một ô nào đó xem đó là font gì thi mình cài font đó lên. Chúc bạn thành công!

S

saohom1983

Trung cấp
14/5/07
55
0
6
40
ha noi
Hihi! Cam on Hoangvn79 nhe! Hom qua dinh cam on roi nhung ko gui dc. Em da lam dc roi. Day la lan dau tien e gui cau hoi len WKT va duoc tra loi lai nhanh nhu vay do.

H

Han Phuong

Guest
7/5/07
25
0
0
40
Hai Duong
tại sao em mở các file down từ web về lại cứ hiện ra microsoft visual basic là sao ạ? Em ko mở được tiếp vì màn hình đen xì. tắt đi cũng ko tắt được nữa. Giúp em nhé các bác

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA