File excel công nợ nước ngoài

• Thread starter Maggi
  • Ngày gửi
Maggi

Maggi

Sơ cấp
10/2/15
19
1
3
Anh chị em nào có file kế toán công nợ nhà cung cấp nước ngoài hay hay thì chia sẻ em tham khảo với ạ?
Em đang làm mà nhập tay hơi nhiều , mỗi lần làm báo các cho sếp mất nhiều thời gian quá ạ..

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,197
988
113
Tự đi mà làm lấy nhé.

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Chào bạn,
Anh chị em nào có file kế toán công nợ nhà cung cấp nước ngoài hay hay thì chia sẻ em tham khảo với ạ?
Em đang làm mà nhập tay hơi nhiều , mỗi lần làm báo các cho sếp mất nhiều thời gian quá ạ..
1. Công nợ nhà cung cấp nước ngoài thì cũng giống công nợ nhà cung cấp nước trong thôi chứ không có gì khác nhau. Có thể chỉ khác nhau ở ngôn ngữ sử dụng & 1 vài yêu cầu riêng của người quản lý. Vì vậy bạn nên lập file theo dõi của riêng mình hoặc tìm kiếm những file đã được chia sẽ trong diễn đàn này hoặc trên internet để tham khảo.
2. Muốn có báo cáo thì phải có dữ liệu đầu vào. Mà dữ liệu đầu vào thì chắc chắn là hầu như phải được nhập tay vào. Cty bạn phát sinh nhiều thì phải nhập vào nhiều & ngược lại. Chỉ có quá trình đưa ra cái báo cáo là có thể thiết lập 1 lần rồi sử dụng nhiều lần sau đó thôi.
good luck

BlogExcel.Com

BlogExcel.Com

www.blogexcel.com
7/9/17
37
17
8
www.blogexcel.com
Bạn tự soạn đi một File theo yêu cầu của bên bạn, sau khi hoàn thiện xong chỗ nào nhập tay bạn muốn chạy công thức thì gửi lên mọi người giúp

• Like
Reactions: Maggi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA