Chào các anh chị

• Thread starter linhtinh
  • Ngày gửi
L

linhtinh

Guest
Chào các anh chị em đăng ký cũng được gần 2 tháng rồi bây giờ mới có thời gian tham gia mong các anh chị chỉ bảo thêm

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào linhtinh !
Tên của bạn giống tên box ở phía dưới cùng các box, chắc phải đề nghị Anhchuot nhường chức Mod của box LờTờ cho bạn quá :leu:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào linh tinh
:bia
:welcome:

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Chào bạn L_T
:welcome: :music1:

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Hi, rất vui vì sự tham gia của bạn. Chúc bạn luôn có nhiều niềm vui trong học tập, công tác và...trong wkt nha.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Linh tinh cũng may đó, mình vừa xóa đi tất cả các thành viên validating trong vòng một tháng trước, nhiều người đăng ký xong bỏ đó quá, xóa gần 1000 thành viên. Ai đăng ký rồi mà chưa kích hoạt tài khoản thì mong hãy đăng ký lại.

L

linhtinh

Guest
Cám ơn anh HyperVN !
Em đã post được 2 bài trước đây chắc là như vậy nếu có xóa chắc là em cũng không bị xóa có phải khổng

Em lượn qua lượn lại trên diển đàn thấy một số người post bài liên tuc, cải nhau chi chóe, một số thì đăng ký lâu rồi nhưng ít post bài có lẻ giống như em không có thời gian.
Em thấy rằng biết bao nhiêu nói bấy nhiêu chứ không thì diển dàn mình buồn chết. Em không có thời gian nên chỉ ghé đọc là nhiều thôi. Vì vậy nếu em kô post bài thì các anh chị thông cảm nha.

T

teppi

Sơ cấp
21/6/04
45
0
6
Truy cập trang
Xin chào bạn LINHTINH
Nếu bạn ko có thời gian thì làm khách vãng lai cũng được, lúc nào có thời gian thì ghé đọc cũng được muh
:welcome: :welcome: :music1:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA