Đội bóng giải tán rồi sao!

• Thread starter abcdangloc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

abcdangloc

Guest
28/5/07
1
0
0
42
thanh xuân - hà nội
Lâu rồi mới thăm lại WFC không ngờ tình hình lại ảm đạm thế! Tiếc cho một thời náo nhiệt.
Trước tui cũng có tham gia đội bóng được mấy trận (tui là Danglocvn - chân hậu vệ cánh), sau vì tình hình công tác và sức khỏe nên không thể tham gia cùng mọi người được nữa. Rất lấy làm tiếc vì đây thực sự là một tập thể rất tốt, mọi người nhiệt tình và vui vẻ.
Rất mong những thành viên gạo cội của đội bóng như Omar, Camto, Huemis .. một lần nữa vực dậy phong trào của đội bóng để mọi người có thể ủng hộ. Riêng cá nhân tui thì bi giờ bó chân rùi, chắc không thể đá bóng được nữa (tức quá) .
Chúc các đồng đội cũ vui vẻ và hạnh phúc nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Lâu rồi mới thăm lại WFC không ngờ tình hình lại ảm đạm thế! Tiếc cho một thời náo nhiệt.
Trước tui cũng có tham gia đội bóng được mấy trận (tui là Danglocvn - chân hậu vệ cánh), sau vì tình hình công tác và sức khỏe nên không thể tham gia cùng mọi người được nữa. Rất lấy làm tiếc vì đây thực sự là một tập thể rất tốt, mọi người nhiệt tình và vui vẻ.
Rất mong những thành viên gạo cội của đội bóng như Omar, Camto, Huemis .. một lần nữa vực dậy phong trào của đội bóng để mọi người có thể ủng hộ. Riêng cá nhân tui thì bi giờ bó chân rùi, chắc không thể đá bóng được nữa (tức quá) .
Chúc các đồng đội cũ vui vẻ và hạnh phúc nhé!

Khó lắm bác Dangloc ah. Cam_to nó lấy vợ quen đá sân khác rồi nên quên bóng đá rồi bác ạ.

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Khó lắm bác Dangloc ah. Cam_to nó lấy vợ quen đá sân khác rồi nên quên bóng đá rồi bác ạ.

có phải không ta? cam_to đâu rồi vào trả lời zdu này đi chứ

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Già rồi, mần chi có sức chứ lị ^^
Bẩu đá dưỡng sinh thôi, đằng này cứ máu ....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA