THUẾ MÔN BÀI NĂM 2018

• Thread starter phuongthuy26690
  • Ngày gửi
P

phuongthuy26690

Trung cấp
19/4/15
92
3
18
Chào cả nhà
cả nhà cho em hỏi em nộp thuế môn bài 2018,lập xong có phần dưới trình ký,và 1 phần ký và nộp
em ấn trình ký xong ấn ký và nộp k thấy hiện gõ chữ ký số.Vào phần tra cứu chỉ hiện trạng thái"đã trình ký" em sợ bị nộp 2 lần nên,k dám làm lại nữa.
Mọi người chỉ giúp em với,em cám ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nam 47

Nam 47

Trung cấp
25/11/17
65
82
18
32
Vào tra cứu > tra cứu thông báo xem xem giấy nộp tiền trạng thái như thế nào

• Like
Reactions: Fuji Mountain
P

phuongthuy26690

Trung cấp
19/4/15
92
3
18
Vào tra cứu > tra cứu thông báo xem xem giấy nộp tiền trạng thái như thế nào
mình tra ở cốc cốc thì trang thái đã trình ký
giờ mình vô IE tra lại ra trạng thái đã lập giấy nop tiền,xong mình vào chi tiết xong ký +nộp ,nó hiện "bạn chắc chắn muốn ký +nop ko"
xong cũng k hiện mã pin để ký,mình k hiểu lun,mình đang nop cho 2 công ty,1 công ty mình mới đang làm giấy nop tiền thôi chưa có gửi,thế mà tra cứu nó hiện đã lập giấy nop tiền,Mình sợ nộp mấy lần bị trừ tiền thì chit.

honghaphan

honghaphan

Trung cấp
19/11/14
142
27
28
Mỹ Đình- Hà Nội
mình tra ở cốc cốc thì trang thái đã trình ký
giờ mình vô IE tra lại ra trạng thái đã lập giấy nop tiền,xong mình vào chi tiết xong ký +nộp ,nó hiện "bạn chắc chắn muốn ký +nop ko"
xong cũng k hiện mã pin để ký,mình k hiểu lun,mình đang nop cho 2 công ty,1 công ty mình mới đang làm giấy nop tiền thôi chưa có gửi,thế mà tra cứu nó hiện đã lập giấy nop tiền,Mình sợ nộp mấy lần bị trừ tiền thì chit.
Nếu ở trạng thái đã gửi GNT thì mới là nộp. còn trạng thái đã lập hoặc đã trình ký thì chưa thành công đâu bạn. Nộp lại thôi, :))

• Like
Reactions: Nam 47
P

phuongthuy26690

Trung cấp
19/4/15
92
3
18
Nếu ở trạng thái đã gửi GNT thì mới là nộp. còn trạng thái đã lập hoặc đã trình ký thì chưa thành công đâu bạn. Nộp lại thôi, :))
cám ơn bạn,mình đã nộp được rồi,do k có java nên bị vậy hjj

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA