em cần công việc để em lấy kinh nghiệm

H

hậu3012002

Sơ cấp
14/9/17
0
0
0
22
như tựa ạ em sắp ra trường và đang cần một công việc giúp em có kinh nghiệm về các loại kế toán như sản xuất hay thương mại , kế toán thuế vâng vâng chỉ cần kinh nghiệm thôi tại em kém lắm với lại kế toán trung cấp nữa nên cần tìm cái trung tâm nào đó dạy kèm lại

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thapsangniemtin

Sơ cấp
2/10/15
0
4
18
31
Mình thấy bạn nên đi học một khóa kế toán thực hành trước thì tốt hơn. Trước đây mình học ở Đức Hà, ở đó dạy trên chứng từ thực tế, học viên được thực hành trên excel và phần mềm nên nắm nghiệp vụ rất nhanh. bạn có thể tham khảo.

T

thuytien992

Sơ cấp
9/11/16
0
0
0
31
Mình cũng đang tìm lớp học thực hành, thấy nhiều người cũng phản hồi tốt về Đức Hà, đăng định qua đó học thử đây.

D

danhocketoan

Sơ cấp
23/10/15
0
0
3
31
Mình cũng nghĩ bạn nên đi học một khóa thực hành trước cho biết nghiệp vụ rôi đi làm tích lũy kinh nghiệm thì hơn. Lúc trước mình cũng như vậy, tìm hiểu mãi rồi quyết định học ở Đức Hà. Bên đó có cho học thử 1 buổi miễn phí, đăng kí rồi mà học 2,3 buổi k hài lòng cũng có thể nghỉ, trung tâm vẫn hoàn lại học phí. Bạn có thể đến học thử xem ok thì đăng kí

H

hangocminh

Sơ cấp
11/4/16
1
0
3
31
Trước đây gần ra trường thì mình lo kiếm việc đúng ngành, đi xin việc thì bị chê nghiệp vụ ko vững ko có kinh nghiệm thực tế, sau khi tham khảo ý kiến các tiền bối thì mình quyết tâm đi học kế toán thực hành. mình học thử vài trung tâm và cuối cùng mình học tại Đức Hà chỗ Kangnam ( ở Hà Nội nhé). và bây giờ mình tự tin làm ở bất cứ công ty về lĩnh vực gì vì khi ấy mình học 5 loại hình doanh nghiệp lận

N

nhatlinh11

Sơ cấp
16/3/16
0
0
0
33
Lúc trước mình học kế toán theo nguyện vọng của mẹ, chứ cũng không phải do mình yêu thích. Lúc sắp ra trường cũng hoang mang lắm, vì chẳng biết có thể tìm được việc đúng ngành không. Rồi mẹ động viên tìm lớp học thêm nghiệp vụ, mình cũng tìm hiểu mãi mới chọn Đức Hà. Quả thật là những nhận xét trên mạng k sai tẹo nào. Học ở Đức Hà mình có cảm giác như đang đi làm thật ấy, học hiểu nên thành ra mình lại thích làm kế toán. Và giờ thì đi làm cứng nghiệp vụ rồi. Cám ơn trung tâm nhiều.

M

minhhoangnguyen

Sơ cấp
20/12/15
0
0
1
32
Theo mình thì thiết thực nhất vẫn là bạn đi học một khóa thực hành trước để nắm được nghiệp vụ. Trước mình học ở bên Đức Hà thấy rất ok thích nhất là chị Tâm còi dạy.

T

thuytien992

Sơ cấp
9/11/16
0
0
0
31
Hôm qua mình qua Đức Hà học thử rồi, ưng lắm nên đăng kí luôn. Đang có đợt khuyến mại mừng năm mới nên được giảm học phí nữa.

N

nguyenphamphuonglan

Sơ cấp
11/12/15
1
0
1
32
Nói thật là học trung cấp ra mà đi xin việc ngay thì khó lắm. Bạn nên đi học 1 khóa thực hành. Bên Đức Hà cho học thử một buổi miễn phí đấy nên các bạn cứ sang học thử xem có ưng thì đăng ký. Còn mình học lâu rồi thấy họ dạy cũng được, sát thực tế và chứng từ nhiều tình huông. Nên khi đi làm cũng không bỡ ngỡ.

H

hangocminh

Sơ cấp
11/4/16
1
0
3
31
Mình muốn chia sẻ thêm 1 điểm cộng nữa của Đức Hà, đó là sự hỗ trợ lâu dài mà trung tâm dành cho học viên. Sau khi kết thúc khóa học, nếu học viên đi làm gặp khúc mắc vẫn có thể gọi điện để được tư vấn, thậm chí mang chứng từ đến nhờ kiểm tra giúp. Bên đó có số tư vấn miễn phí là 090 430 7266

thanhthuyvt46

thanhthuyvt46

Sơ cấp
26/1/18
8
6
3
33
Bạn nên tìm 1 công ty để thử việc, như vậy sẽ ổn hơn nhiều

T

thapsangniemtin

Sơ cấp
2/10/15
0
4
18
31
Mọi người khen Đức Hà cũng nhiều quá. Mình thấy ở đây dạy thì ổn, mà quên mất là trung tâm có một điểm trừ là cơ sở vật chất cũ, đi thang máy thì hơi sợ, mùa hè thì nóng nữa.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA