Anh chị tư vấn cách sử lý giúp em khi mất 1 quyển hóa đơn đã viết hết rồi với ạ

• Thread starter muabuihanoi
  • Ngày gửi
M

muabuihanoi

Sơ cấp
20/3/16
3
0
1
32
Cả nhà ơi cứu em với ạ,trước khi nghỉ tết em có cất hóa đơn vs các giấy tờ quan trọng trong tủ,khóa lại cẩn thận,vì công ty chỉ có em làm kế toán và 1 anh nữa làm sản xuất,em nghỉ trước anh,anh bảo em để lại chìa khóa tủ vì nhỡ anh cần đóng dấu giấy tờ,em để lại chìa khóa ngay trên bàn làm việc của em,vì văn phòng công ty đặt ngay tại nhà sếp ,mà nhà sếp có mỗi sếp ở nên em cũng chủ quan,đến hôm mùng 7 em làm,em xem lại thì bị mất 1 cuốn,cuốn này trước ngày 25 em nghỉ tết em còn xuất tờ hóa đơn cuối cùng của quyển đó nên không thể nào có trường hợp mất trước luc em nghỉ được,em cũng đã tìm tất cả mọi nơi trong nhà 3 lượt rồi nhưng đều vô vọng,em suy nghĩ mãi vẫn ko hiểu tại sao lại mất,trong khi em hỏi anh làm sản xuất và sếp thì cả 2 đều bảo không động vào,nhà thì ko có dấu hiệu trộm cắp.Hóa đơn đó em đã xé liên 2,3 chỉ còn liên 1 thôi ạ.Các anh/chị có kinh nghiệm cho em xin ý kiến su lý trường hợp này như thế nào,trường hợp mất thì nguyên nhân vì sao mất ạ ? vì em thấy thực sự nó rất vô lý, em sợ nên chưa giám báo sếp là mất.Em cảm ơn mọi người đã đọc và cho em ý kiến sử lý ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

muabuihanoi

Sơ cấp
20/3/16
3
0
1
32
Mong các anh/chị bớt chút thời gian tư vấn em cách giải quyết với ạ,em cảm ơn anh/chị nhiều .

M

muabuihanoi

Sơ cấp
20/3/16
3
0
1
32
Mình tìm thấy rồi bạn nhé,cảm ơn bạn nhiều,trong phòng sếp bạn ạ ^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA