kế toán bưu điện huyện

• Thread starter duongphuongthuy
  • Ngày gửi
D

duongphuongthuy

Sơ cấp
27/6/11
11
1
3
phu tho
Có anh chị nào làm bên kế toán bưu điện huyện không ạ. Chia sẻ e với. E định thi tuyển vào mà băn khoăn thời gian làm việc quá. Thấy bảo bên ý làm việc 10 tiếng/ ngày ạ. mà k có ngày nghỉ đúng không ạ. Còn công việc nó khác nhiều so với bên doanh nghiệp tư nhân không ạ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luuhaimien

Sơ cấp
19/11/16
1
0
1
33
Để biết rõ nghiệp vụ, bạn có thể đi học thêm một khóa kế toán hành chính sự nghiệp thực hành. Mình đang học ở tt Đức Hà thấy ở đây có khóa này đấy. Mà ở đây dạy cũng sát thực tế.

D

duongphuongthuy

Sơ cấp
27/6/11
11
1
3
phu tho
Để biết rõ nghiệp vụ, bạn có thể đi học thêm một khóa kế toán hành chính sự nghiệp thực hành. Mình đang học ở tt Đức Hà thấy ở đây có khóa này đấy. Mà ở đây dạy cũng sát thực tế.
Bạn ơi, bạn đang học à, thế bạn cũng định thi vào bưu điện à? Mình định thi vào nhưng chỉ băn khoăn thời gian làm vc thôi

T

thanhtunghc

Sơ cấp
30/12/10
23
6
3
33
Ha Noi
chắc chắn đậu chưa mà các bạn đã lo thời gian làm việc thế :D

D

duongphuongthuy

Sơ cấp
27/6/11
11
1
3
phu tho
hi
chắc chắn đậu chưa mà các bạn đã lo thời gian làm việc thế :D
,Hi, thực ra t đang làm bên doanh nghiệp tư nhân, thời gian làm vc cũng thoải mái nên chỉ ngại cái nếu lỡ có dc mà thời gian làm việc gò bó thì sợ ngại thay đổi nhiều quá. Bạn nào biết nói qua cho mình một chút dc không?

A

anhngoc93

Sơ cấp
11/10/19
0
0
1
30
chị ơi! Chị có thi vào kế toán bưu điện không ạ? truyền em xin ít kinh nghiệm với ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA