Lấy đầu vào đối với cty dịch vụ bảo vệ

• Thread starter Thủyhtt85
  • Ngày gửi
T

Thủyhtt85

Sơ cấp
31/3/18
1
0
1
39
Các bạn ơi cho mình hỏi với cty mình mới thành lập cuối năm ngoái nhưng đến thời điểm hiện tại là hết quý 1 năm 2018 mà cty chưa lấy 1 tờ đầu vào nào. Mình vừa vào làm nên chưa hiểu lắm. Quý 1 cty đầu ra hơn 400tr vậy đầu vào mình lấy : quảng cáo, tiếp khách, bàn ghế vp, máy lạnh, máy tính, máy in, vpp, đồng phục ...số lượng hơn đầu ra có ổn ko. Lấy những món trên bao nhiêu là hợp lý ah . Mong mọi người tư vấn giúp

Khóa học Quản trị dòng tiền
hocviecchuaxong

hocviecchuaxong

Cao cấp
8/6/16
1,952
748
113
35
Các bạn ơi cho mình hỏi với cty mình mới thành lập cuối năm ngoái nhưng đến thời điểm hiện tại là hết quý 1 năm 2018 mà cty chưa lấy 1 tờ đầu vào nào. Mình vừa vào làm nên chưa hiểu lắm. Quý 1 cty đầu ra hơn 400tr vậy đầu vào mình lấy : quảng cáo, tiếp khách, bàn ghế vp, máy lạnh, máy tính, máy in, vpp, đồng phục ...số lượng hơn đầu ra có ổn ko. Lấy những món trên bao nhiêu là hợp lý ah . Mong mọi người tư vấn giúp
Cái này sao tư vấn dc bạn, bạn thấy phù hợp với quy mô công ty thì làm thôi.

L

loihighlight

Trung cấp
29/10/08
65
21
8
39
Tay Ninh
Cái này không nên lôi lên diễn đàn bạn ơi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA