THÔNG BÁO TÀI KHOẢN NH VỚI SỞ KH -ĐT

• Thread starter kimkimcon
  • Ngày gửi
K

kimkimcon

Sơ cấp
4/12/15
29
1
3
30
Em chào các anh/chị ạ.
Các anh/chị cho em hỏi một chút ạ:

Em đang làm thủ tục thông tài khoản ngân hàng với Sở Kế hoạch - Đầu tư cho Doanh nghiệp mới thành lập ạ. Đối với doanh nghiệp mới thành lập khi điền phụ lục II-1 thì em vẫn điền vào Mục số 8 của phần THÔNG BÁO THAY ĐỔI THÔNG TIN ĐĂNG KÝ THUẾ số tài khoản và chi nhánh ngân hàng còn các mục khác bỏ trống đúng ko ạ ? Do lần đầu làm đối với DN mới thành lập nên em rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh/chị ạ.

Em cám ơn và chúc a/c có một ngày làm việc thật hiệu quả !

Khóa học Quản trị dòng tiền
doducthanh91

doducthanh91

Tư vấn, giải đáp, chém gió và troll :D
30/12/12
1,613
376
83
Long Bien - Ha Noi
Em chào các anh/chị ạ.
Các anh/chị cho em hỏi một chút ạ:

Em đang làm thủ tục thông tài khoản ngân hàng với Sở Kế hoạch - Đầu tư cho Doanh nghiệp mới thành lập ạ. Đối với doanh nghiệp mới thành lập khi điền phụ lục II-1 thì em vẫn điền vào Mục số 8 của phần THÔNG BÁO THAY ĐỔI THÔNG TIN ĐĂNG KÝ THUẾ số tài khoản và chi nhánh ngân hàng còn các mục khác bỏ trống đúng ko ạ ? Do lần đầu làm đối với DN mới thành lập nên em rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh/chị ạ.

Em cám ơn và chúc a/c có một ngày làm việc thật hiệu quả !
Các mục nào ko liên quan đến cái em thông báy thay đổi thì xóa hết đi (Chỉ để lại cái bảng thông tin về thuế, trong bảng thông tin về thuế chỗ nào thay đổi, bổ sung thì điền, ko thì để trống)

K

kimkimcon

Sơ cấp
4/12/15
29
1
3
30
anh cho em hỏi chút là bên em thông báo tài khoản ngân hàng của doanh nghiệp mới thành lập chứ ko thay đổi thông tin gì thì vẫn điền vào mục 8 TK ngân hàng đúng k ạ

N

Nga Luân

Sơ cấp
13/4/18
36
6
8
anh cho em hỏi chút là bên em thông báo tài khoản ngân hàng của doanh nghiệp mới thành lập chứ ko thay đổi thông tin gì thì vẫn điền vào mục 8 TK ngân hàng đúng k ạ
đúng rồi bạn, chỉ cần điền vào mục tk ngân hàng là đk

• Like
Reactions: kimkimcon

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA