KIỂM TOÁN NHÀ NƯỚC

T

Thư.Nguyễn

Sơ cấp
4/1/16
10
1
3
32
Cả nhà ơi, cho em hỏi nhà mình có ai bị Kiểm Toán Nhà Nước xuống kiểm tra mặc dù không phải là công ty có vốn nhà nước chưa ạ? Nếu có thì cho e xin tí kinh nghiệm ạ? Em cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hokado

Cao cấp
17/1/18
241
46
28
38
chuyện lạ à nha...

sukyo

sukyo

Gã lang thang cô đơn...
6/5/08
501
3
18
Rừng xanh.....
Kiểm toán nhà nước có quyền thanh kiểm tra bình thường mà. Họ thường làm theo chuyên đề cụ thể theo quyết định. Phương thức thì tương tự bên thuế làm thôi.

H

hokado

Cao cấp
17/1/18
241
46
28
38
Kiểm toán nhà nước có quyền thanh kiểm tra bình thường mà. Họ thường làm theo chuyên đề cụ thể theo quyết định. Phương thức thì tương tự bên thuế làm thôi.

Theo quyết định như bạn nói là quyết định nào vậy bạn (hay thông tư / qui định nào ?). Bạn có thể cho thông tin cụ thể duoc ko ?

N

nhabinht02

Sơ cấp
27/6/15
47
7
8
42
Cả nhà ơi, cho em hỏi nhà mình có ai bị Kiểm Toán Nhà Nước xuống kiểm tra mặc dù không phải là công ty có vốn nhà nước chưa ạ? Nếu có thì cho e xin tí kinh nghiệm ạ? Em cảm ơn.
họ đòi Ktr năm nào, cái gì thì ôm lên thuế cho họ coi năm đó. có gì phải rối nhỉ

sukyo

sukyo

Gã lang thang cô đơn...
6/5/08
501
3
18
Rừng xanh.....
Quyết định kiểm toán của Kiểm toán nhà nước bao gồm thành viên đoàn kiểm, nội dung kiểm toán...... được lập theo kế hoạch kiểm toán hàng năm hoặc đột xuất.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA