Bảng lương nhân viên lái xe container

• Thread starter nguyenduyen1109
  • Ngày gửi
N

nguyenduyen1109

Sơ cấp
22/9/16
3
0
1
33
Chào mọi người!
Mình đang làm cho 1 công ty kinh doanh lĩnh vực vận tải, mình không biết nên xây dựng bảng lương nhân viên lái xe như thế nào? hichic...
Bạn nào đang làm cùng lĩnh vực vận tải cho mình xin mẫu bảng lương tham khảo với. help me! mình xin chân thành cám ơn!!!!!!!!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tư Mắt Kiếng

Trung cấp
5/7/18
62
30
18
33
Xây dựng bảng lương ? Tớ nghĩ là bạn muốn xd thang lương chứ hỉ ?
Nếu bảng lương thì bạn không cần xd, Cứ lấy mẫu chuẩn mà xài.
Cái bạn cần là xây dựng bảng chấm công đó .....khà .....khà .......khà

• Like
Reactions: nguyenduyen1109
N

nguyenduyen1109

Sơ cấp
22/9/16
3
0
1
33
Xây dựng bảng lương ? Tớ nghĩ là bạn muốn xd thang lương chứ hỉ ?
Nếu bảng lương thì bạn không cần xd, Cứ lấy mẫu chuẩn mà xài.
Cái bạn cần là xây dựng bảng chấm công đó .....khà .....khà .......khà
minh không rõ tài xế lái xe container thì có các phụ cấp nào cho hợp lý á? search mạng mà thấy chẳng có chi cả. sếp thì chỉ đưa ra tổng lương thui, còn mình phải phân bổ vô từng khoản nhỏ. huhu. Bạn có mẫu không cho mình xin với, arigatou

T

Tư Mắt Kiếng

Trung cấp
5/7/18
62
30
18
33
minh không rõ tài xế lái xe container thì có các phụ cấp nào cho hợp lý á? search mạng mà thấy chẳng có chi cả. sếp thì chỉ đưa ra tổng lương thui, còn mình phải phân bổ vô từng khoản nhỏ. huhu. Bạn có mẫu không cho mình xin với, arigatou
Phụ cấp này trước tiên nó phải có trong HĐLĐ hoặc trong nội quy Cty. Nếu Cty bạn mới thành lập thì bạn phải mày mò chứ Cty thành lập lâu bạn cứ xem trước làm sao thì sau làm y vậy.
tài xế container thì phụ cấp trước hết là điện thoại, họ đi chở hàng xuống cảng phải gọi điện kinh lắm. Gọi cho đủ thứ.
Nhì đến là phụ cấp cơm và công tác phí do hể làm việc là đi công tác chứ ko ngồi tại Cty làm việc được
Ba là phụ cấp làm đêm.....
Còn gì nữa thì tớ ko biết.

• Like
Reactions: nguyenduyen1109
N

nguyenduyen1109

Sơ cấp
22/9/16
3
0
1
33
Phụ cấp này trước tiên nó phải có trong HĐLĐ hoặc trong nội quy Cty. Nếu Cty bạn mới thành lập thì bạn phải mày mò chứ Cty thành lập lâu bạn cứ xem trước làm sao thì sau làm y vậy.
tài xế container thì phụ cấp trước hết là điện thoại, họ đi chở hàng xuống cảng phải gọi điện kinh lắm. Gọi cho đủ thứ.
Nhì đến là phụ cấp cơm và công tác phí do hể làm việc là đi công tác chứ ko ngồi tại Cty làm việc được
Ba là phụ cấp làm đêm.....
Còn gì nữa thì tớ ko biết.
cám ơn bạn, mình cũng mới nhận vô đây làm việc thui, do chị kế toán trước chị làm bảng lương áp đặt hết từ giám đốc đến tài xế một cục tiền lương 9,7 triệu @@ nên mình phải mò lại từ đầu đây. nên mới lên đây hỏi các bạn á.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA