Học thêm kế toán

• Thread starter Thảo Thanh 992
  • Ngày gửi
Thảo Thanh 992

Thảo Thanh 992

Sơ cấp
10/2/17
13
0
1
31
Dear các anh/chị
Em đang làm kế toán cho 1 trung tâm nghiên cứu trực thuộc Viện khoa học, hạch toán phụ thuộc. Anh/chị nào làm mảng này rồi, hay dạy hoc qua mạng cho em học theo với ạ? Em chưa làm bao giờ nên hơi rối ko biết bắt đầu từ đâu, làm cái gì trước.
Em cảm ơn anh/chị nhiều!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thapsangniemtin

Sơ cấp
2/10/15
0
4
18
31
Bạn thử tham khảo các trung tâm kế toán xem. Nếu không có thời gian thì có thể học online cho tiện sắp xếp. Ở trung tâm họ sẽ đào tạo bài bản hơn. Trước đây mình cũng học thêm rồi mới đi làm, mình học khóa tổng hợp A-Z ở Đức Hà thấy cũng sát thực tế.

• Like
Reactions: Thảo Thanh 992
Thảo Thanh 992

Thảo Thanh 992

Sơ cấp
10/2/17
13
0
1
31
Bạn thử tham khảo các trung tâm kế toán xem. Nếu không có thời gian thì có thể học online cho tiện sắp xếp. Ở trung tâm họ sẽ đào tạo bài bản hơn. Trước đây mình cũng học thêm rồi mới đi làm, mình học khóa tổng hợp A-Z ở Đức Hà thấy cũng sát thực tế.
Em giờ đi làm ban ngày ý chị, chỉ có chủ nhật nghỉ, còn buổi tối em rảnh, em muốn có anh/chị nào đã làm thì hướng dẫn mảng này thêm cho em, coi như học 1 thầy 1 trò ý ạ, những cũng thấy khó khó.

N

Nhungktvrq

Sơ cấp
31/7/18
0
0
0
50
@Thảo Thanh 992 mình là kế toán của Viện nghiên cứu có nhiều trung tâm trực thuộc.
Bạn có thể gọi lại cho mình. Nếu tổ chức của Viện bạn giống như bên mình mình sẽ giúp

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA