Giao lưu - chia sẽ

• Thread starter Phamthanhtoan
  • Ngày gửi
P

Phamthanhtoan

Guest
31/5/07
1
0
0
45
Ca Mau
:friend: Minh là thành viên của WKT cũng được mấy ngày rồi nhưng không dám gửi bài hôm nay mạo muội xin được tự giới thiệu và mong được làm quen với tất cả các bạn
HT: Phạm Thanh Toàn
NS: 25/11/1978
Sở thích tất tần tật
hiện nay mình đang làm kế toán cho một trường học ở huyện Trần Văn Thời tỉnh Cà Mau.:cool2:
email:thanhtoanpgd@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
:friend: Minh là thành viên của WKT cũng được mấy ngày rồi nhưng không dám gửi bài hôm nay mạo muội xin được tự giới thiệu và mong được làm quen với tất cả các bạn
Sở thích tất tần tật
hiện nay mình đang làm kế toán cho một trường học ở huyện Trần Văn Thời tỉnh Cà Mau.:cool2:
Hì hì mình bon chen xin được tự giới thiệu và xin được làm quen với các mem mới vào và xin các mem mới vào chiếu cố cho chút đỉnh... hự hự hự...

HT: Công Tằng Tôn Nữ Tạ Huyền Điêu Hoạt (Điêu Ngoa)
NS: Ngày xung, tháng xung, năm xung
Sở thích: Thích tuốt tuồn tuột
Hiện mình cũng đang làm kế toán ở một công ty cỡ... nhỏ thiệt là nhỏ... xíu ở Xì Gòn.
email: dieuhoat@yahoo.com (dịch nghĩa email: điêu ngoa thời @: già, hô, dốt, còm)

N

nhimxu84

Guest
29/6/07
7
0
0
Hà Nội
Em chào cả nhà !
Em cũng mới vào Webketoan được ...vài ngày
Khi đang lang thang trên mạng em tình cờ vào Webketoan, thật bất ngờ và thú vị, em thật sự bị cuốn hút bởi Wkt. Wkt đúng là một kho kiến thức tuyệt vời, em đã có những giây phút cười sáng khoải nhất với offline......
Em chúc cho wkt ngày càng phát triển hơn.....
Em mong nhận được sự giúp đỡ chỉ bảo của tất cả các vị tiền bối.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Hì hì mình bon chen xin được tự giới thiệu và xin được làm quen với các mem mới vào và xin các mem mới vào chiếu cố cho chút đỉnh... hự hự hự...

HT: Công Tằng Tôn Nữ Tạ Huyền Điêu Hoạt (Điêu Ngoa)
NS: Ngày xung, tháng xung, năm xung
Sở thích: Thích tuốt tuồn tuột
Hiện mình cũng đang làm kế toán ở một công ty cỡ... nhỏ thiệt là nhỏ... xíu ở Xì Gòn.
email: dieuhoat@yahoo.com (dịch nghĩa email: điêu ngoa thời @: già, hô, dốt, còm)
bà lét này đứng có phá mọi người chứ, phải để cho mọi người tham gia giao lưu, nhất là mí em trẻ đẹp dễ thương ý

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
bà lét này đứng có phá mọi người chứ, phải để cho mọi người tham gia giao lưu, nhất là mí em trẻ đẹp dễ thương ý
Suốt ngày chỉ có để ý coi có cô nào xinh xinh vào web ko thui.:wall:

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Sở thích tất tần tật

Hi...........mừng quá có một người ở cùng quê, cùng Huyện với mình rùi kìa :friend: (hình như tên nghe quen quen hi hi...:freddy:). Liên lạc sau nha bạn! Chứ lên đây mà chat thì ......:wall:

T

Trần Lan Phương

Guest
12/12/06
10
0
0
HÀ NỘI
Xin chào!!!
Mình là Phương, 26 tuổi hiên mình đang "tập" làm KT cho một công ty nhỏ ở Thanh Xuân, HN. Rất mong được làm quen với các bạn trên webketoan.
email: donamquocbao@yahoo.com

T

T-nguyên

Guest
31/7/07
53
0
0
HT
hân hạnh, hân hanh!

chào mừng bạn gia nhập web kế toán mình cũng vậy mình mới là thành vien ngày hôm qua thôi! vào đây mình thấy háp dẫn lắm nha! chúng ta làm quen nha! tớ là T-nguyên tớ đa đi là nhưng mà tớ đang chán lắm đây! :bigok:

N

Nguyễn Hoài An

Guest
mình cũng là thành viên mới của WKT.Rất rất vui được làm quen với u.smile!.a,có thể liên lạc với mình theo đc:alisa1452000@yahoo.com.Mình biết wkt đã lâu nhưng nay mói vào tham gia. Thật thú vị!
:drummer:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Xin chào cả nhà, thế là web chúng ta lại có thêm những thành viên mới rùi...vui thật...hà hà...chia vui nhé...:beer:

P

Phamthanhtoan

Guest
31/5/07
1
0
0
45
Ca Mau
Xin chào cả nhà, thế là web chúng ta lại có thêm những thành viên mới rùi...vui thật...hà hà...chia vui nhé...
:banana:
cam on tat ca moi ngươi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA