tự in sổ phụ trên máy tính mà ko cần ra ngân hàng

• Thread starter Trang Small
  • Ngày gửi
Trang Small

Trang Small

Sơ cấp
27/9/18
2
0
1
31
Chào cả nhà!
Mọi người chỉ e cách in sổ phụ trên máy tính mà ko cần ra ngân hàng lấy đi!
e muốn in ngân hàng SacomBank và Á Châu. e cảm ơn ạh

Khóa học Quản trị dòng tiền
hocviecchuaxong

hocviecchuaxong

Cao cấp
8/6/16
1,952
748
113
35
Chào cả nhà!
Mọi người chỉ e cách in sổ phụ trên máy tính mà ko cần ra ngân hàng lấy đi!
e muốn in ngân hàng SacomBank và Á Châu. e cảm ơn ạh
Bạn có đăng ký với ngân hàng chưa? Chưa thì ra ngân hàng đăng ký dịch vụ internet banking để ngân hàng cấp tk cho, sau đó về công ty đăng nhập trên web của NH bằng TK cấp. phần còn lại giống như tra cứu tờ khai thuế.

Trang Small

Trang Small

Sơ cấp
27/9/18
2
0
1
31
Bạn có đăng ký với ngân hàng chưa? Chưa thì ra ngân hàng đăng ký dịch vụ internet banking để ngân hàng cấp tk cho, sau đó về công ty đăng nhập trên web của NH bằng TK cấp. phần còn lại giống như tra cứu tờ khai thuế.
Cảm ơn bạn. Mình đăng kí rồi. lúc trc mỗi tháng đều phải ra NH chờ lấy mà xa nữa. mình có Internet Banking mà tìm hoài ko ra cách in. cty mình 2 TK. mà sacombank thì minh tìm đc, mà ACB lại tìm ko ra.hic

Rua Diu Dang

Rua Diu Dang

Điều hành viên
Thành viên BQT
29/5/17
631
436
63
Cảm ơn bạn. Mình đăng kí rồi. lúc trc mỗi tháng đều phải ra NH chờ lấy mà xa nữa. mình có Internet Banking mà tìm hoài ko ra cách in. cty mình 2 TK. mà sacombank thì minh tìm đc, mà ACB lại tìm ko ra.hic
Bạn in với mục đích lấy thông tin nhập liệu thì ok, còn mục đích lưu trữ chứng từ kế toán thì bạn phải tìm hiểu xem sao kê và sổ phụ của ngân hàng đó có được phép không cần ký tên, đóng dấu không? Ví dụ sổ phụ ngân hàng Techcombank có câu"Phiếu này được in tự động từ hệ thống T24 của ngân hàng và không cần ký tên, đóng dấu", nhưng sổ phụ này của Techcombank cũng phải ra ngân hàng mới in đc bản có dòng chữ vậy từ hệ thống, trên internet banking in ko ra dòng chữ đó. Còn BIDV và SHB bên mình đang dùng thì phải ra tận nơi lấy sao kê và sổ phụ

• Like
Reactions: Trang Small

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA