Thực tập sinh ,học hỏi kinh nghiệm

• Thread starter Misu257
  • Ngày gửi
M

Misu257

Sơ cấp
26/2/19
1
1
1
25
Chào các anh chị , hiện tại em là sv đang muốn hiểu rõ hơn về công việc kế toán không biết có anh chị nào có công việc cho em xin phụ với ạ , với mục đích là học hỏi kinh nghiệm và hiểu biết hơn về nghề em đang theo học. Em cảm ơn mọi người email của em là :hutrang257@gmail.com

• Like
Reactions: nu cuoi xinh
Khóa học Quản trị dòng tiền
nu cuoi xinh

nu cuoi xinh

Sơ cấp
27/10/18
15
3
18
Em đang là sinh viên năm thứ mấy? tự tìm hiểu cũng hơi khó, vì kiến thức về kế toán cũng có nhiều em à. Trước chị học khóa dạy kèm bên Newtrain, học phí rẻ mà được lớp có ít người, được thực hành toàn trên chứng từ thực tế, mà giảng viên cũng nhiệt tình. Bên này họ làm dịch vụ báo cáo thuế là chủ yếu, nên chỉ tổ chức dạy kèm thôi. Em thử tham khảo bên này xem: https://www.facebook.com/diachidaotaoketoanthuchanhtotnhat/ . Được cái mình được học tới khi lên thành thạo báo cáo thuế, không bị giới hạn thời gian nên rất hiệu quả cho em muốn tìm hiểu kỹ về các công việc của kế toán. @Misu257 , @Thu Trà Tô , 2 em tham khảo xem.

Thu Trà Tô

Thu Trà Tô

Sơ cấp
22/2/19
2
1
3
27
Mình cũng đang là sv đi thực tập, mình thấy trên mạng cũng nhiều tin tuyển dụng lắm đó. Bạn chịu khó lên tìm xem

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA