CLB Bóng đá TPHCM!

• Thread starter rk106
  • Ngày gửi
casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Cái này em cũng kêu gọi cho khản cổ mà có bác nào chịu đâu. Cứ gọi đến bác nào là bác ấy đi lấy vợ, ko chịu đá banh đá bóng. Làm kế toán nữa nên cứ Tay bằng chân mà chân bằng tăm.

Em ủng hộ các bác. Lâu rồi cuối tuần em vẫn hay đá ở sân cỏ nhân tạo ở Đào Duy Anh. Cta mà lập được đội thì hay lắm đấy. Em thích lắm đấy.

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Cái này em cũng kêu gọi cho khản cổ mà có bác nào chịu đâu. Cứ gọi đến bác nào là bác ấy đi lấy vợ, ko chịu đá banh đá bóng. Làm kế toán nữa nên cứ Tay bằng chân mà chân bằng tăm.

Em ủng hộ các bác. Lâu rồi cuối tuần em vẫn hay đá ở sân cỏ nhân tạo ở Đào Duy Anh. Cta mà lập được đội thì hay lắm đấy. Em thích lắm đấy.

Ái chà, sân có nhân tạo ở Đào Duy Anh đá sướng chứ. Cơ quan bên này vẫn mướn sân bên đó tranh giải đó:cool2:

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
anh em chú ý! hiện nay những đội đá với đội mình đã nghĩ nên nếu anh em tham gia thì lập đội và trả lời cho mình gấp trong ngày hôm nay! thời gian :10h-12h sáng thứ 7 hàng tuần,chi phí 500.000 vnđ/trận (nếu nhiều đội đá thì sẽ share ra)

Sửa lần cuối:
Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Sáng thứ 7 mình không tham gia được rồi buồn wá. Vì sáng thứ 7 Cty mình vẫn làm. Còn thời gian nào khác không bạn?????

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Nếu không biết đá hay đá quá dở thì có đuợc k hả các mem ui????
Nếu yêu cầu được chấp thuận thì mình xin được đăng ký 2 chân này nhé.
Thấy các bác nói cũng đúng đấy, gặp mặt nhau, ở đâu cũng được...dễ bàn chuyện hơn.

Tất nhiên là tốt rồi! Mình đá chủ yếu là thể dục, vui giảm sờ ...trét, giao lưu!

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
anh em chú ý! hiện nay những đội đá với đội mình đã nghĩ nên nếu anh em tham gia thì lập đội và trả lời cho mình gấp trong ngày hôm nay! thời gian :10h-12h sáng thứ 7 hàng tuần,chi phí 500.000 vnđ/trận (nếu nhiều đội đá thì sẽ share ra)

Về thời gian chắc gặp nhau rồi anh em ta tính tiếp, trước mắt mình cứ tập hợp anh em nhiều lên để duy trì thường xuyên.

*****winer

*****winer

Bushido
thi tham gia rùi đó giờ bác tập hợp ds nha , mìh đăng ký 01
0983.648.749

F

Football

Guest
7/5/07
82
0
0
40
Nơi đâu cũng là nhà
Chờ mình tham gia với! Đợt này mình chuẩn bị kế hoạch tiến công vào nam. Nên các pác thành lập xong nhớ để mình một chân nhé. hehehe

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Chờ mình tham gia với! Đợt này mình chuẩn bị kế hoạch tiến công vào nam. Nên các pác thành lập xong nhớ để mình một chân nhé. hehehe

tham thế chưa gì đã dành chỗ, đang là đội bóng của Web miền bắc nay lại tham gia cả Web miền nam cơ à

*****winer

*****winer

Bushido
Em nói thật nhá,.. các pác toàn nói không hà??? chán bỏ xừ bữa trước mìh thấy cũng tập hợp được gần 10 mạng cuối cùng im re. chán kinh. Không nói nhiều nữa chiều thứ 6 này chúng ta tập trung tại công viên Gia Định nha(Công viên cây xanh cũ). gặp mặt rồi chúng ta mới tính cụ thể được vì có một số bạn ko đc nghỉ thứ 7. Vậy nhé bữa đó chúg ta gặp nhau tại đó còn gặp nhau xong cafe hay ... thì tùy
:sleep:

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Ok! chứ tập hợp tà tà trên web như thế này thì đợi mõi mòn luôn.... Cứ gặp nhau trước rùi bàn sau! nếu không đủ đá sân lớn thì mình đá "sân nhỏ" ha ha...

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Theo kế hoạch thì chủ nhật này (17/06) FC chúng ta ra sân làm 1 trận chi ra trò!
Địa điểm tổ chức chắc cố lẽ là sân Gia định (Công Viên Cây Xanh- Phú Nhuận)
Trước đó anh em ta sẽ gặp nhau để bàn 1 số vấn đề.
Các pác nhớ đăng ký và liên lạc sớm với mình (rockergiai106@yahoo.com) hhoặc anh Winer (heineken_ka@yahoo.com.vn).
Mong các pác sớm lên tiếng!

*****winer

*****winer

Bushido
Anh em ôi, chiều thứ 6 đúng 6h chiều chúng mình tập trung tại công viên nha, Nhóm của WEB sẽ đứng ở trước sân bóng phú nhuận(sân cỏ nhân tạo ấy) vì nhiều người nên ko thề nt hay gọi điện được, anh em cu tập trung tại đó 6h nha. Tụi mình đi uống ... vừa uống vừa bàn..
cứ vậy nhé, nói nhiều đâm ra nhàm hehehehheh
Đt của mình 0983.648.749
Email heineken_ka@yahoo.com.vn
các bạn đăng ký mình sẽ ghi lai danh sách và thông báo nên WEB để anh em biết

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Anh em ôi, chiều thứ 6 đúng 6h chiều chúng mình tập trung tại công viên nha, Nhóm của WEB sẽ đứng ở trước sân bóng phú nhuận(sân cỏ nhân tạo ấy) vì nhiều người nên ko thề nt hay gọi điện được, anh em cu tập trung tại đó 6h nha. Tụi mình đi uống ... vừa uống vừa bàn..
cứ vậy nhé, nói nhiều đâm ra nhàm hehehehheh
Đt của mình 0983.648.749
Email heineken_ka@yahoo.com.vn
các bạn đăng ký mình sẽ ghi lai danh sách và thông báo nên WEB để anh em biết

Đứng ở ngay trước hàng rào phải không?
Okie, vậy đi cho nhanh.
Gần đó quán nhậu nhiều lắm, vừa lai rai vừa bàn cụ thể luôn.
Số dt: 0903.924.750 (Đức)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA