CLB Bóng đá TPHCM!

• Thread starter rk106
  • Ngày gửi
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
DANH SÁCH CẦU THỦ ĐẾN THỜI ĐIỂM HIỆN TẠI MÀ BTC BIẾT TÊN

1. Quangteo
2. Tiger2774
3. casablanca dumus
4. Ca mau
5. winer
6. kiđmanang
7.dangkhoaquan
8.toannguyen
9. rk106

VÀ RẤT NHIỀU ANH EM KHÁC MÀ ANH TGIER CHƯA POST TÊN ĐƯỢC!​

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
hichic, chiều thứ bảy ư?? không đi được rùi.
sao không là chiều CN đi, ngày đó còn đi được, chứ chiều t7 thì bó tay rùi! Có đi được thì tới nơi sợ mọi người cũng đá xong mất tiêu rùi!

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
sao không là chiều CN đi, ngày đó còn đi được, chứ chiều t7 thì bó tay rùi! Có đi được thì tới nơi sợ mọi người cũng đá xong mất tiêu rùi!

Đội trưởng và đội phó cổ động viên mà nghỉ thì ai tổ chức cổ động đây! Làm thế thì ai zám đi cổ động! "rắn k đầu mà"

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
^_^, ông cứ kiếm mấy anh xinh xinh vô, rồi gửi hình cho tui xem mặt trước, nếu mà thấy được được tui trốn làm chạy ra cổ vũ hén, hihi, chứ cái danh sách này tui biết mặt cũng được gần 1 nữa rồi, hong có gì mới hết, hihi! Mà muốn thu hút khán giả thì phải có sự mới mẻ mới được chứ!

Ê, mà maitrinh mới là đội phó nhá, đừng giao trọng trách lên đầu tui!

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
^_^, ông cứ kiếm mấy anh xinh xinh vô, rồi gửi hình cho tui xem mặt trước, nếu mà thấy được được tui trốn làm chạy ra cổ vũ hén, hihi, chứ cái danh sách này tui biết mặt cũng được gần 1 nữa rồi, hong có gì mới hết, hihi! Mà muốn thu hút khán giả thì phải có sự mới mẻ mới được chứ!

Quynh mai ui, chắc chắn sẽ có một người rất đẹp trai mà Quynh Mai chưa gặp đấy, người đó không những đẹp mà lại còn rất thông minh, hài hước nữa.
Trinh dám đảm bảo với Quynh Mai luôn đó, nến Quynh Mai có thể trốn làm đi cổ vũ cho mấy anh đá bóng hiii.

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước

Tui nghỉ thế này k bít chị levy và quynhmai đồng ý không!
Đội trưởng và đội phó chắc biết nhiều anh trong web mình nên có thể vận động thêm 1 số anh em tham gia nửa được k? chắc 2 người cố gắng tý là cố khối anh em ra sân đó mà

L

levy

Guest
DANH SÁCH CỔ ĐÔNG ZIÊN ( đến ngày hum nay)
ĐÃ ĐƯỢC HƠN 1/2 đội bóng rùi....hahahaha:pepsi:

1/ Levy
2/ NguyenTuAnh
3/ MaiTrinh
4/saomai1325
5/Phuong168
6/Nguyenthoa
7/Quynhmai

Alo, alo, con mem nào mún đăng ký tham gia làm cổ động ziên bóng ném, í nhầm Bóng đá không??????nhanh chân nào:dance2: :dance2: :dance2:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
DANH SÁCH CỔ ĐÔNG ZIÊN ( đến ngày hum nay)
ĐÃ ĐƯỢC HƠN 1/2 đội bóng rùi....hahahaha:pepsi:

1/ Levy
2/ NguyenTuAnh
3/ MaiTrinh
4/saomai1325
5/Phuong168
6/Nguyenthoa

Alo, alo, con mem nào mún đăng ký tham gia làm cổ động ziên bóng ném, í nhầm Bóng đá không??????nhanh chân nào:dance2: :dance2: :dance2:

tội chưa quên quynhmai rùi! chị levy đã loại quynhmai ra khỏi đội hình

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
ha ha, thế là thứ 7 tuần này QM có quyền đi tung tăng cùng bè bạn! Hihi, thế thì chúc đội bóng đá thành công nhá! (Ai biểu đội trưởng đội cổ động viên không tính tui chi, hihi)
Chị Levy nhá, quên em nhá,nhớ rồi đấy! ^_^ Bữa sau rủ hỏng thèm đi đâu, giận rùi, hihi

Thế mà làm mình suýt chút nữa là vận động mọi người đi coi rồi

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Quynh mai ui, chắc chắn sẽ có một người rất đẹp trai mà Quynh Mai chưa gặp đấy, người đó không những đẹp mà lại còn rất thông minh, hài hước nữa.
Trinh dám đảm bảo với Quynh Mai luôn đó, nến Quynh Mai có thể trốn làm đi cổ vũ cho mấy anh đá bóng hiii.

Anh nào mà Maitrinh khen ghê dzị? Cho QM biết nick được hong? Tò mò quá, hihi! Hay là dụ QM nghỉ làm chạy ra sân cổ vũ dzậy ta???

L

levy

Guest
ha ha, thế là thứ 7 tuần này QM có quyền đi tung tăng cùng bè bạn! Hihi, thế thì chúc đội bóng đá thành công nhá! (Ai biểu đội trưởng đội cổ động viên không tính tui chi, hihi)
Chị Levy nhá, quên em nhá,nhớ rồi đấy! ^_^ Bữa sau rủ hỏng thèm đi đâu, giận rùi, hihi

Thế mà làm mình suýt chút nữa là vận động mọi người đi coi rồi

cho đội chưởng xin lỗi nhé. Tại vừa làm ziệc vừa chanh thủ pót bài nên để lọt ngươi có tội.:mrstraetz

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Tối Mai Họp Mẹt Làm Gì Thía, Có đá Banh Vào Tối Mai Ko Vậy

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Anh nào mà Maitrinh khen ghê dzị? Cho QM biết nick được hong? Tò mò quá, hihi! Hay là dụ QM nghỉ làm chạy ra sân cổ vũ dzậy ta???

Quynh Mai cứ bình tĩnh từ từ rùi biết, biết sớm chẳng thú vị gì cả.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

Cái chú này không chịu đọc gì cả.
"Để chuẩn bị cho trận đấu chiều thứ 7 thì BTC kính mời toàn thể anh em cầu thủ đùng vào lúc 18giờ ngày thứ 3 - 26/06/2007 tập tung tại sân vận động Công Viên Gia Định ( Sân VĐ cỏ nhân tạo - Công Viên Cây Xanh - Ngay ngã tư Nguyễn Thái Sơn - Nguyễn Kiệm để bần 1 số chiến thuật. Mong anh em đi đông đủ để trận đấu thành công tốt đẹp!"

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM

Họp mặt đi nhậu á anh Quangteo ui! Hi hi, nhớ đi nhá, không là mất quyền lợi đấy!

To chị Levy: hì hì, thế chứ, sai sót thế là nặng lắm đấy, lần này em bỏ qua đó, lần sau là giận thiệt à, hihi!

To maitrinh: ok, thế thì chắc phải đi cho biết mặt mũi người đẹp trai vui tính mà maitrinh nói thôi! Có điều đó có phải người ấy của Maitrinh không thế, nếu mà thế thật thì QM hết hy vọng rồi còn đâu, hihi

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Họp mặt đi nhậu á anh Quangteo ui! Hi hi, nhớ đi nhá, không là mất quyền lợi đấy!

To chị Levy: hì hì, thế chứ, sai sót thế là nặng lắm đấy, lần này em bỏ qua đó, lần sau là giận thiệt à, hihi!

To maitrinh: ok, thế thì chắc phải đi cho biết mặt mũi người đẹp trai vui tính mà maitrinh nói thôi! Có điều đó có phải người ấy của Maitrinh không thế, nếu mà thế thật thì QM hết hy vọng rồi còn đâu, hihi

Đảm bảo anh này vẫn còn độc thân chưa vướng bận yêu đương ai cả, nên chắc chắn không phải là người ấy của Mai Trinh rồi, rất nhiều cơ hội chứ không những là hy vọng đâu Quynh Mai.

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Đảm bảo anh này vẫn còn độc thân chưa vướng bận yêu đương ai cả, nên chắc chắn không phải là người ấy của Mai Trinh rồi, rất nhiều cơ hội chứ không những là hy vọng đâu Quynh Mai.

Chà, hấp dẫn nhỉ, thế thì vì lợi ích của đội bóng và cá nhân QM, phải đi cổ vũ thôi, biết làm sao bây giờ, hihi! :mrstraetz

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Chà cả ngày rùi sao chưa thấy ổng nào mới đăng ký vào Câu Lạc Bộ hết cả!
Chị levy, quynhmai, maitrinh và toàn thể chị em phụ nữ WKT ơi! xem chừng tất cả số còn lại ( Tổng số nam - 10 đồng chí đã có dsách) k bít trái bóng là gì! vậy thì W mình chán thiệt! coi chừng 5 năm nửa BQT W nên tổ chức cuộc thi " CHÂN ANH NÀO NHỎ NHẤT WKT"

toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM
Đăng ký CLB bóng đá HC

Bữa trước tôi có đăng ký rồi, chiếu nay tôi bận không ra gặp mặt được, nhưng nhất định T7 tuần này sẽ tham gia, nói thiệt là lâu quá cũng không có thời gian tập luyện nên chắc chỉ tham gia được 20 phút thôi, không biết có được ghi tên vào CLB không
Many thaks

Kính thưa bà con! sau một thời gian dài tập trận và thai nghén đủ điều thì theo như lịch của FIFA thì chiều thứ 7 tới nhằm ngày 30/06/2007 CLB Bóng Đá WKT TPHCM sẽ cố trận đấu ra mắt.

Đối thủ của CLB đến thời điểm này vẫn chưa được bác TIGER hé lộ nhưng chắc chắn sẽ là một đội tầp cở BARCA!

Thời gian thì đã được FIX: 17giờ ngày thứ 7 - 30/06/2007

Sân vận động: do lịch cúp điện liên tục nên BTC đang rà xoát lại, dự tính chính xác về địa điểm chính xác sẽ thông báo vào ngày thứ 4 - 27/06/2007.

Do vậy kính mong anh em cầu thủ nhanh chân tập trận, đầu tiên kính mong anh em cầu thủ liên lạc ngay với BTC hoặc vui lòng để lại số điện thoại để BTC kịp thời liên lạc!

Để chuẩn bị cho trận đấu chiều thứ 7 thì BTC kính mời toàn thể anh em cầu thủ đùng vào lúc 18giờ ngày thứ 3 - 26/06/2007 tập tung tại sân vận động Công Viên Gia Định ( Sân VĐ cỏ nhân tạo - Công Viên Cây Xanh - Ngay ngã tư Nguyễn Thái Sơn - Nguyễn Kiệm để bần 1 số chiến thuật. Mong anh em đi đông đủ để trận đấu thành công tốt đẹp!

BTC: tiger ( hdbduc@yahoo.com) ;Winer ( heineken_ka@yahoo.com ); tamkha2008@yahoo.com ; hoặc rk106 ( rockergiai106@yahoo.com).

Riêng ban cổ động viên! Chúng tôi xin chân thành cảm ơn chị levy, maitrinh, quynhmai,...và rất nhiều chị e đã ủng hộ trong thời gian qua! chúng tôi rất mong nhận được sự ủng hộ hơn nửa! Riêng các cổ động viên khác mong sớm tham gia để phong trào ngày cảng mạnh! các bạn có thể liên lạc với chị levy hoặc maitrinh để tiện cho việc cổ động hơn!

MONG SẼ CÓ NHIỀU CỔ ĐỘNG VIÊN TRONG TRẬN ĐẤU CHIỀU THỨ 7!

Mong sớm nhận được hồi âm!

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Bữa trước tôi có đăng ký rồi, chiếu nay tôi bận không ra gặp mặt được, nhưng nhất định T7 tuần này sẽ tham gia, nói thiệt là lâu quá cũng không có thời gian tập luyện nên chắc chỉ tham gia được 20 phút thôi, không biết có được ghi tên vào CLB không
Many thaks

Rất hoan nghênh, càng đông càng vui mà, bạn chạy được 20phut là hay lắm rùi, mình chắc không chạy được 20phút đâu hi hi.....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA