gấp gấp về vấn đề văn phòng công ty

• Thread starter tdx_dung
  • Ngày gửi
T

tdx_dung

Guest
19/8/06
44
0
6
Hà Nội
công ty mình thuê một căn hộ chung cư làm văn phòng, do thủ tục viết hóa đơn lắm chuyện quá nên xếp mình bảo viết cái hợp đồng cho muợn nhà thôi. các bác thấy thế nào? nếu được thì cho em xin cái mẫu hợp đồng cho mượn nhà được không:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
công ty mình thuê một căn hộ chung cư làm văn phòng, do thủ tục viết hóa đơn lắm chuyện quá nên xếp mình bảo viết cái hợp đồng cho muợn nhà thôi. các bác thấy thế nào? nếu được thì cho em xin cái mẫu hợp đồng cho mượn nhà được không:wall:
cho mượn thì vô tư nhưng ko đc tính vào chí phí nhé

V

vannhat

~*Vô Đối*~

NẾU LÀ MƯỢN THÌ CÁC CHI PHÍ LIÊN QUAN ĐẾN VĂN PHÒNG NÀY SẼ KHÔNG ĐƯỢC TÍNH.
Hợp đồng thì bạn viết đơn giản thôi cần gì mẫu biểu nào

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
NẾU LÀ MƯỢN THÌ CÁC CHI PHÍ LIÊN QUAN ĐẾN VĂN PHÒNG NÀY SẼ KHÔNG ĐƯỢC TÍNH.
Hợp đồng thì bạn viết đơn giản thôi cần gì mẫu biểu nào

NẾU LÀ MƯỢN (hợp đồng có công chứng)THÌ CÁC CHI PHÍ LIÊN QUAN ĐẾN VĂN PHÒNG NÀY SẼ ĐƯỢC TÍNH vào chi phí để xác định thu nhập chịu thuế
Nếu các hóa đơn điện, nước ... liên quan đến căn nhà trên ko đứng tên cty & ko ghi MST của cty thì ko được kê khai thuế GTGT để khấu trừ thuế GTGT tháng.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA