Kiểm toán

• Thread starter ttra1
  • Ngày gửi
T

ttra1

Guest
Ai có sách gì hay về kiểm toán cho đệ biết với đệ đang cần nghiên cứu về kiểm toán mà chưa có tài liệu gì cả chán quá! :f_o

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hong hot

Cao cấp
Tớ cũng đang quan tâm đến sách kiểm toán đấy, nhưng quả thực kiếm hơi bị khó đấy vì sách ở VN nói chung rất sơ sài, sách của nước ngoài thì khó quá (vì họ văn minh hơn mình hàng trăm năm) nên tiếp cận hơi khó.

Chi bằng, bạn có vấn đề gì trao đổi liên quan đến kiểm toán thì post lên mục kiểm toán để huy động trí tuệ tập thể vậy, mình nghĩ ở đây nhiều cao thủ kiểm toán đấy.

K

kingh

Guest
7/11/03
63
0
0
Danang
Truy cập trang
Chi bằng, bạn có vấn đề gì trao đổi liên quan đến kiểm toán thì post lên mục kiểm toán để huy động trí tuệ tập thể vậy, mình nghĩ ở đây nhiều cao thủ kiểm toán đấy.

Sách kiểm toán thì nhiều lắm, Việt có, Anh có, Nhật có...
Bạn nên nêu ra chủ đề mà bạn cần, tôi sẽ tìm tài liệu và pốt cho.
OK?

T

TTRA

Guest
10/7/04
65
0
6
kingh Mình muốn tìm hiểu về kiểm toán trong lĩnh vực ngân hàng, tất cả các mảng nếu bạn có thì hay wá.

N

ngoisaoKABI

Guest
Bạn có thể giúp mình phần kiểm toán liên quan đến tiền mặt và tiền gửi ngân hàng . Mình cảm ơn bạn nhiều nha !

D

daothilieu

Guest
ban co the giup mimh tim tainlieu ve rui ro kiem toan khong

L

LinhLinh

Guest
9/10/04
13
0
0
VN
Wow! Tốt quá, bác kingh. Tài liệu KToán em chỉ có đúng vài cuốn giáo trình của KTQD và HVTC, với cả Audit của A.Arens và của J.Dunn thôi (quyển dịch). Bác có cuốn nào tiếng Anh cho em xin với. Em đang cần cải thiện trình độ yếu kém của mình về Kiểm toán. Cảm ơn các bác nhiều nhé.
P/S: Gửi các bác Admin and Mod: Em không vào được thư viện, là tại em hay vì thư viện đang sửa chữa ạ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA