Có bạn nào biết ở đâu có lớp dạy nghiệp vụ NH ngắn hạn không?

• Thread starter Việt Dũng
  • Ngày gửi
V

Việt Dũng

Guest
Mình muốn tìm học các lớp đào tạo ngắn hạn, về nghiệp vụ ngân hàng, hay kế toán ngân hàng.

Bạn nào biết, hay có thông tin thì giúp mình nhé, thank all :mrstraetz
Quên mất là mình ở Hà Nội, vậy bạn nào biết xin chỉ giùm, thank lần nữa:bigok:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
F

farway72

Guest
22/12/05
53
0
0
52
HN
Mình muốn tìm học các lớp đào tạo ngắn hạn, về nghiệp vụ ngân hàng, hay kế toán ngân hàng.

Bạn nào biết, hay có thông tin thì giúp mình nhé, thank all :mrstraetz

Bạn đăng ký học tại Đại Học Quốc Gia(59bis Nguyễn Đình Chiểu-Đăng ký ngay cổng trường ĐH Kiến Trúc),học phí 1.000.000 đ/6 tháng. Hoặc đăng ký học tại Học Viện Ngân Hàng TP.HCM-Học phí 5.000.000 đ/8 tháng. Bạn cân nhắc rồi đăng ký học nhé.

Chúc bạn thành công.
Thân

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Bạn đăng ký học tại Đại Học Quốc Gia(59bis Nguyễn Đình Chiểu-Đăng ký ngay cổng trường ĐH Kiến Trúc),học phí 1.000.000 đ/6 tháng. Hoặc đăng ký học tại Học Viện Ngân Hàng TP.HCM-Học phí 5.000.000 đ/8 tháng. Bạn cân nhắc rồi đăng ký học nhé.

Chúc bạn thành công.
Thân

Bạn Việt Dũng ở Hà Nội mà, bạn Farway lại chỉ ở SG hình như làm khó cho bạn Dũng quá!
:error:

M

mummi1

Guest
30/5/07
18
0
0
ha noi
Ra trường ngân hàng ở chùa bộc mà hỏi chứ, đơn giản quá mà

F

farway72

Guest
22/12/05
53
0
0
52
HN
Bạn Việt Dũng ở Hà Nội mà, bạn Farway lại chỉ ở SG hình như làm khó cho bạn Dũng quá!
:error:
Ừ nhỉ, mình không để ý đến cái location của bạn í!!!. Sorry bạn nhé!.

M

mailinh_hvtc

Guest
15/11/06
1
0
8
hanoi
Bạn việt dũng có thể ra học viện ngân hàng hoặc học viện tài chính mà hỏi , tùy thuộc địa điểm bạn ở đâu thôi để đi lại cho khỏi xa . vì mình thấy cả 2 nơi đào tạo đều tốt cả .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA