Mỗi tuần một chuyên đề

Cơ hội cho sinh viên sắp ra trường

• Thread starter freshsilk
  • Ngày gửi
F

freshsilk

Guest
11/5/07
10
0
0
Hà Nội
Bạn chưa biết gì về ACCA ? Bạn muốn tìm hiểu thêm về bằng cấp này? Bạn băn khoăn không biết làm thế nào để đăng ký trở thành thành viên của Hiệp hội kế toán công chứng Anh? Bạn không biết đăng ký ACCA ở đâu? như thế nào?
Tham dự hội thảo là một trong những cách tiếp cận, thu thập thông tin một cách hiệu quả nhất.

Thông tin về hội thảo:
THƯ MỜI THAM DỰ HỘI THẢO
Hiệp hội Kế toán Công chứng Anh Quốc ACCA và Trung tâm Đào tạo Vietsourcing
Trân trọng kính mời: Quý Vị
Đến tham dự buổi Hội thảo thông tin về chương trình đào tạo
"Chứng chỉ hành nghề kế toán chuyên nghiệp"
Địa điểm: Trung tâm đào tạo Vietsourcing
Tầng 6 - 57 Quang Trung - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Thời gian: 18h00 ngày 20 tháng 6 năm 2007

Hội thảo được tổ chức để giới thiệu chi tiết về chương trình ‘Chứng chỉ hành nghề kế toán chuyên nghiệp’, lợi ích học tập, giá trị của bằng cấp cũng như phương pháp đào tạo của Trung tâm Vietsourcing.

Sự hiện diện của Quý Vị là niềm vinh hạnh của chúng tôi.

* Xin vui lòng xác nhận tham dự Hội thảo qua Trung tâm Đào tạo 04 944 6456 hoặc edu-hn@vietsourcing.com) trước 17h00 ngày 18/6/2007

Trân trọng,
Trung Tâm Đào Tạo Vietsourcing

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
ở TP.HCM có hội thảo như thế này không ạ? Ai biết chỉ cho em với!

F

freshsilk

Guest
11/5/07
10
0
0
Hà Nội
quynh mai ui.
Vietsourcing cũng tổ chức hội thảo trong Tp HCM đấy, bạn contact theo số này nhé 08 9320 248
Bạn liên lạc ngay để confirm nhé. Hôm nay họ tổ chức hội thảo ACCA đấy vào lúc 18h00

V

võ thị phương anh

Guest
8/4/06
7
0
0
ĐỒNG NAI
cho em hỏi, hội thảo ở tphcm tổ chức địa điểm nào?hôm nay vào mấy giờ vậy? chỉ giúp em nha

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
quynh mai ui.
Vietsourcing cũng tổ chức hội thảo trong Tp HCM đấy, bạn contact theo số này nhé 08 9320 248
Bạn liên lạc ngay để confirm nhé. Hôm nay họ tổ chức hội thảo ACCA đấy vào lúc 18h00

Hic, có thể cho em một buổi khác gần đây không? Hôm nay 18h00 em phải đi thi rôi, vì thi hết môn nên không thể nghỉ được!
Cảm ơn Freshsilk nhiều nhiều!

F

freshsilk

Guest
11/5/07
10
0
0
Hà Nội
Hic, có thể cho em một buổi khác gần đây không? Hôm nay 18h00 em phải đi thi rôi, vì thi hết môn nên không thể nghỉ được!
Cảm ơn Freshsilk nhiều nhiều!

Tiêc quá Quynh Mai ui, hẹn bạn một dịp khác nhé. Quynh Mai có thể liên lạc với văn phòng của Vietsourcing ở trong thành phố HCM nhé.
Công ty TNHH Dịch vụ doanh nghiệp Nguồn Lực Việt
P211 lấu 2 Tòa nhà SSP 123 Trương Định P7 , Q3
T: 932 0248
F: 932 0249

Hoặc Mai cho freshsilk contact của bạn để có thông tin gì freshsilk alo cho Mai

F

freshsilk

Guest
11/5/07
10
0
0
Hà Nội
cho em hỏi, hội thảo ở tphcm tổ chức địa điểm nào?hôm nay vào mấy giờ vậy? chỉ giúp em nha

Xin lỗi phuong anh nhé, bây giờ mình mới lên nên ko biết bạn hỏi địa điểm, mà mình đã cho số điện thoại rùi mà bạn ơi

N

NgocLoan

Guest
12/1/07
3
0
0
37
Đà Nẵng
Ở Đà Nẵng có hội thảo ACCA như HN và tp HCM không ạ?

F

freshsilk

Guest
11/5/07
10
0
0
Hà Nội
Ở Đà Nẵng có hội thảo ACCA như HN và tp HCM không ạ?

Rất tiếc là mình không có thông tin gì về hội thảo ở Đà Nẵng.
Nếu bạn muốn biết về ACCA mình có thể gửi mail cho bạn

C

chicong

Guest
19/12/05
4
0
0
Quan 1
Nếu tôi mà làm Marketing Manager, tôi sẽ tuyển freshsilk về làm cho mình đấy. Freshsilk làm việc rất năng nỗ, chịu khó, cần cù và hết lòng vì công việc.

Còn tôi mà là moderator của chuyên mục này thì chắc treo nick freshmilk một tháng. Lý do quảng cáo bừa bải, muốn quảng cáo thì đã có chuyên trang quảng cáo, hay chỗ dành cho các nhà tài trợ đó. Diễn đàn nào cũng thấy quảng cáo cho Vietsourcing lung tung.

Đề nghị freshsilk rút kinh nguyệt nha.

F

freshsilk

Guest
11/5/07
10
0
0
Hà Nội
Chào cả nhà,

Trung tâm Vietsourcing mở khóa đào tạo "Tiếng Anh chuyên ngành tài chính kế toán"đấy ạ. Nếu ai có nhu cầu thì alô đến cty để được biết thêm chi tiết nhé.

Rất vui được chia sẻ thông tin với mọi người
Cheerio,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA