Thư Mời Wkt Miền Nam Xem Bóng đá Miễn Phí!

• Thread starter rk106
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
Thông báo với tất cả thành viên WKT! gái nhà quê không biết làm sao với vấn đề trên bởi vì!
Hôm qua chủ nhật ngày 17/06/2007 tại sân vận động Dường Quảng Hàm - GV, đội bóng WKT TPHCM đã quần 1 trận tơi tả cùng sự cổ động viên của nhiểu thành viên WKT và người yêu....
Vì vậy chúng tôi đề nghị ai đó đã nói nên........đi đầu xuống đất!

Sorry anh rk106 nhé! Anh chưa hiểu ý em rồi. Em nói ở đây là: có đội bóng thành công em sẽ đi đầu xuống đất. Nhưng đội bóng thành công anh hiểu ntn? Chỉ có 4-5 người đá cũng gọi là đội bóng hả anh? Anh hiểu em đã muốn thành lập đội bóng đá nữ ít nhất cũng phải có 7 mạng, 9 mạng, chuẩn 11 mạng. Và đá định kỳ hàng tuần, tháng...Nếu anh thành lập được như vậy em sẽ đi đầu xuống đất hoặc sẽ khao anh và đội bóng 1 chầu bia. OK?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Sorry anh rk106 nhé! Anh chưa hiểu ý em rồi. Em nói ở đây là: có đội bóng thành công em sẽ đi đầu xuống đất. Nhưng đội bóng thành công anh hiểu ntn? Chỉ có 4-5 người đá cũng gọi là đội bóng hả anh? Anh hiểu em đã muốn thành lập đội bóng đá nữ ít nhất cũng phải có 7 mạng, 9 mạng, chuẩn 11 mạng. Và đá định kỳ hàng tuần, tháng...Nếu anh thành lập được như vậy em sẽ đi đầu xuống đất hoặc sẽ khao anh và đội bóng 1 chầu bia. OK?

Ok! một chầu bia cho đội bóng em nhé!:pepsi: :dzo:
Em chuẩn bị hầu bao đi nha, CN tuần này đi offline, CN tuần sau nữa sẽ có một đội bóng hoàn chỉnh cho em xem!

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Sao mà 8h mới ra cổ vũ???? Giờ ấy thì toàn đội đã đá xong từ lâu rùi, chắc tối thứ bảy nào cũng làm vài xị chứ gì???? chắc QM phải.....thôi chả giám nói nữa sợ bữa nào xui xui gặp chắc chết quá

Này, đọc kỹ lại nhá, em nói là tháng 8 mới ra cổ vũ được cơ mà! Vì nếu đá CN em phải đi học buổi sáng rồi. Dám nghĩ xấu cho người khác thế à, xấu tính thật đấy!

To toàn đội bóng: Cả đội muốn có nhiều mem nữ tham gia cổ vũ thì phải đá hay lên nhé, mà sau khi đá xong có quà cáp gì cho chị em đi cổ vũ thì càng tốt hơn, hihi!:bigok:

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Này, đọc kỹ lại nhá, em nói là tháng 8 mới ra cổ vũ được cơ mà! Vì nếu đá CN em phải đi học buổi sáng rồi. Dám nghĩ xấu cho người khác thế à, xấu tính thật đấy!

To toàn đội bóng: Cả đội muốn có nhiều mem nữ tham gia cổ vũ thì phải đá hay lên nhé, mà sau khi đá xong có quà cáp gì cho chị em đi cổ vũ thì càng tốt hơn, hihi!:bigok:

đúng vậy đá bóng xong có quà cáp cho chị em . zdu này tham gia mới được đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA