có bao giờ bạn cảm thấy buồn không ?

• Thread starter saomai1325
  • Ngày gửi
thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Có những nỗi buồn có những có những nỗi buồn, buồn luôn luôn đi với từ "chán " đã buồn thì chỉ có ăn và nằm ngủ và sẽ tăng cân , thật đáng sợ , chẳng ai muốn mình buồn nhưng sao cs cứ hay buồn nhỉ ?hic

Khóa học Quản trị dòng tiền
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Hình như niềm vui và nỗi buồn luôn đi gần nhau. Có lẽ tạo hóa đã sắp đặt uh?

Gần nhau hay không thì không biết nhưng chỉ thấy cuối tuần là các bác toàn buồn với buồn thôi.

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
em thì khác, em mong tới những ngày cuối tuần, thật thoải mái.

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Bây giờ đang buồn, buồn vì quá xa ko thể ...buồn vì chưa xác định được cái mình cần...buồn vì sợ sẽ làm buồn ai đó...buồn vì..đầu tháng sau thi :wall::wall: nhưng giờ chưa có chữ nào trong đầu!:freddy:..híc

D

dinh ngoc ha

Guest
10/10/07
7
0
0
info@hadicomex.com
Tại sao lại phải buồn khi cuộc sống còn rất nhiều niềm vui và sự khám phá mà.
"Sống là chiến đấu" bạn ạ!

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Buồn là gì nhỉ mà sao ai cũng kêu buồn, cả mình đôi lúc cũng vẫn kêu buồn. Sao lúc ta buồn nhất không nói thât to và nói rằng đó là lúc ta vui nhất vì trong khi đó ta đã nhận ra một điều gì mà lúc ta cảm nhận là vui ta lại không tìm thấy.
Tôi đã như vậy đó, có lúc tưởng chừng như suy sụp lắm thế nhưng....cuộc sống vẫn đợi, vẫn chờ và vẫn mở đường ta đi, ta phải đi dù khó khăn, dù gian khổ.
Tôi luôn nghĩ và cảm ơn đời cho tôi được sống, để mỗi sớm mai thức dạy tôi lại thấy cuộc đời đẹp hơn.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Buồn khi phải đưa ra quyết định ấy. Biết là thế mà vẫn phải " đi tiếp" :sad::sad::sad:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA